Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอาทั้งข่าวดีและข่าวร้ายของ Britney มาฝากครับ

เริ่มจากข่าวร้ายก่อนนะครับ

บริทนีย์จะไม่ได้ขึ้นปก Vogue นะครับ
    จากข่าวก่อนหน้านี้ที่บอกว่าจะมี photoshoot เซตใหม่เพื่อเป็นปกของ Vogue ตอนนี้ยืนยันแล้วนะครับว่าไม่ขึ้นปกแน่นอน
    และนี่คือสิ่งที่เขียนไว้ครับ Editor-in-chief Anna Wintour 'will never put her on the cover again,' the source says. 'She's just not a Vogue kind of girl.'
    Anna Wintour นี่เป้นเจ้าของคาแร๊กเตอรืในเรื่อง Devil wears Prada นี่นา ไม่แปลกใจที่เธอจะทำอะไรแบบนี้ 5555

แต่มีการถ่ายภาพกับ Patrick Demarchelier จริงนะครับ แต่เพื่ออะไรนั้นยังไม่มีใครทราบแน่ชัด
    ส่วนเรื่องขึ้นปกยืนยันว่าจะขึ้นปกหนังสือแน่ในปีนี้ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเป็นที่ไหน (แหงล่ะ อัลบั้มออกปลายปีไม่ขึ้นปกเลยคงไม่ใช่แล้ว)

ส่วนข่าวดีนะครับ เหล่าโปรดิวเซอร์ ตบเท้าออกมาสัญญาว่าอัลบั้มใหม่ของบริท จะต้องเป็นการกลับมาที่ยิ่งใหญ่ครับ

Sean Garrett ออกมาบอกว่า จะทำให้คลับทุกที่ต้องโหยหาเพลงของบริท และพยายามที่จะทำอะไรที่ไม่เคยมีใครได้ยินมาก่อน

ส่วน Keri Hilson ออกมาบอกว่า พยายามจะนั่งคุยกับบริท เพื่อแต่งเพลงให้มีความหมายมากขึ้น
    เธอพยายามที่จะยกระดับเพลงของบริทให้มีอะไรมากกว่าเพลงดาดๆที่ไม่มีความหมายน่าจดจำน่ะครับ

ตอนนี้ก็รอดูรอลุ้นกันนะครับ ว่างานจะออกมาเป็นอย่างไร แต่ที่แน่ๆแฟนๆสบายใจได้เพราะว่า

"I'm sure it'll be great," Hilson said. "She's very focused."
    "It'll be her real comeback," Garrett said.

รักสองคนนี้จังเลยครับ ^_^

ปล.เครดิตข่าวจาก http://breatheheavy.com/ นะครับ ขอบคุณแหล่งข่าวด้วยครับ
    ใครอยากอ่านเนื้อหาเต็มๆก็ตามไปได้เลยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 51 00:22:07

จากคุณ : [..Nothing is what it seems..] - [ 12 ก.ย. 51 00:20:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom