Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF5] บุ๋งๆๆ ซอย16 กรีนแลนด์..แดนสีเขียว#155 กลับบ้านเรา รักรออยู่

จาก
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C7017269/C7017269.html

++ลูกสาวกำนันเยี่ยมบ้านครั้งล่าสุด++

สวัสดีแฟนคลับทุกคนค่ะ ตอนนี้ก็เป็นเวลาที่ดึกแล้วแต่กรีนยังไม่นอนคิดถึงเพื่อนๆพี่ๆน้องที่มาให้กำลังใจเมื่อวันคอนเสิร์ตวันเสาร์เลยจะมาขอบคุณค่ะ ที่วันคอนเสิร์ตกรีนได้ยินเสียงกรี๊ดดังมากซึ่งก็แปลว่าทุกคนสนุกกับคอนเสิร์ตและมีอารมณ์ร่วมไปกับเรา คนที่แสดงก็พลอยดีใจไปด้วยค่ะ และก็เมื่อวันอาทิตย์ ที่ 14 กันยายนที่ผ่านมาค่ะก็ 3 วันแล้วเป็นวันเกิดของกรีนเองค่ะ วันนั้นทุกคน HBD ให้กรีนเยอะมากเลย แม้วันคอนเสิร์ตก็มีป้าย HBD ด้วยน่ารักมากเลยย กรีนประทับใจสุดๆๆดีใจจนน้ำตาจะไหล ฮิฮิ ก็อยากขอบคุณทุกคนมากเลยนะคะที่ไม่ลืมวันเกิดกรีน เป็นครั้งแรกในชีวิตค่ะที่ได้เป่าเค้กหลายรอบและก็ประทับใจทุกคนมากๆๆเลยค่ะ ไม่ต้องห่วงนะคะการ์ดที่กรีนได้รับทุกฉบับกรีนอ่านและเก็บใส่กล่องใว้อย่างดี วันไหนที่กรีนหมดกำลังใจอ่านการ์ดเหล่านี้ก็จะรู้ว่ามีคนที่เค้าไม่ลืมเราและเป็นกำลังใจให้อยู่เสมอ ที่กรีนมีวันนี้ได้ก็เพราะพี่ เพื่อนๆทุกคนที่โหวตกรีนมา กรีนขอขอบคุณอย่างใจจริงค่ะที่ทำให้กรีนมีความสุขถึงมันจะไม่ได้ใหญ่โตอะไรแต่กรีนรักและชื่นชม ประทับใจมากๆๆค่ะ
          ขอบคุณจริงๆๆค่ะ นี่ก็ดึกแล้วขอตัวไปนอนก่อนนะคะ แล้วว่างอีกกรีนจะมาโพสต์หาบ่อยๆๆนะคะ อ๋อ และก็ขอโทษนะคะที่มาโพสต์ช้าไปหลายวันเลยค่ะ คงไม่ว่ากันนะ อย่าโกรธเค้านะคะ ฮิฮิ    อ้อออ ! และก็อยากขอบคุณสำหรับของขวัญทุกชิ้นที่ให้กรีนมากนะคะ สำหรับตัวกรีนเองไม่ได้อยากได้ของอะไร แค่อยากให้แฟนคลับทุกคนรักกันและก็รักกรีนอย่างนี้ก็พอแล้วค่ะ ของเป็นแค่เพียงสิ่งนอกกายที่แทนความสุข ความดีใจเพียงชั่วครู่แต่ไม่สามารถแทนไปได้ตลอด แต่ความสุขที่แท้จริงที่จะติดอยู่ไปเรื่อยๆๆคือเรารักกัน เป็นหนึ่งเดียวกันก็พอ  กรีนบ่นไรเนี่ย วันนี้กรีนมาเม้นแปลกๆๆมั๊ยค่ะ ป่าวหรอกค่ะ กรีนเห็นทุคนดีใจและก็สนุกกับคอนเสิร์ตที่ผ่านมาและให้เห็นความสำคัญของวันเกิดกรีนเลยอยากให้เป็นอย่างนี้ต่อๆไป ไม่ใช่แค่กรีนหรอกค่ะกับทุกๆนักล่าฝันเลยมีความสุขกับสิ่งที่เราทำ และกรีนก็จะเป็นกรีนอย่างที่ทุกคนรู้จักอย่างนี้ตลอดไปค่ะ จุ๊กกรู รักทุกคนค่ะ บ๊ายบาย

จากคุณ : my name is green (Green_V16)  - [ 18 ก.ย. 51 01:33:05 ]

++++++++++++++++

กรีนขอบคุณชาวกรีนแลนด์ค่ะ

จากคุณ : Elizabeth - [ 21 ก.ย. 51 21:57:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom