Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 25 Sep 08..Waiting for Concert@JP +“เมนูรัก เชฟมือใหม่”<<{แตกประเด็นจาก C7013277}

flower  ...สวัสดีเช้าวันพฤหัสบดีค่ะ พี่ๆน้องๆ คนรักไจ๋ทุกคน...flower

ช่วงนี่ฝนตกหนักทุกวัน Rain God หรือ เทพเจ้าไต้ฝุ่นมาเยือนบ้านเราทุกวัน
    สาวๆบ้านเรา และ สาวๆ ที่กำลังจะเดินทางไปให้กำลังใจหนุ่มๆ ก้อดูแลรักษาตัวด้วยนะคะ
    สำหรับบ้านไจ๋ ก้อจะอยู่ให้ความสุข และ เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ ต่อไป
    จะอยู่รักและ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...เป็นกำลังใจให้กัน และให้กับไจ๋ คนที่พวกเราชื่นชมนะคะ

สาวๆเอง ก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจ ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่” กันค่ะ
    พ่อครัวออกมาเม้งได้ใจ แถมดุ เข้มได้ใจสาวๆค่ะ ยังไง ก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจ
    พ่อครัวจือเถียน และ สาวไป่ฮุ่ย.......ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    ติดตามดูพ่อครัวจอมเม้ง แต่น่ารักคนนี้กันค่ะ

ตอนนี้ไจ๋อยู่ญี่ปุ่นแล้ว เพื่อฝึกซ้อม และให้เวลากับ งานใหญ่ คือ“Concert F4 Japan Tour”
    ที่จะมีขึ้น 7 รอบ ในเดือนตุลาคมนี้ ที่ญี่ปุ่น เพื่อร่วมโปรโมท และซ้อมกับพี่ๆ F3..
    ส่วน การถ่ายทำละคร “Black & White” ดูเหมือนว่า.....ยังไม่ปิดกล้องนะคะ ไจ๋ยังต้องกลับมาถ่ายต่อ
    หลังจากเสร็จสิ้น คอนเสิร์ต F4 และ ยังมีอีกหลายงาน รอไจ๋อยู่ ซึ่งคิวตารางแน่นไปจนถึงปีหน้าเลยนะคะ

เราทุกๆคน ก้อจะมาเป็นกำลังใจให้กับ ไจ๋ กันต่อไปนะคะ
    เพราะทุกพลัง คือกำลังสำคัญ ที่ทำให้ไจ๋หายเหนื่อย ทำงานดีๆ มีคุณภาพ มาให้เราชมกันกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ตอนนี้ ไจ๋บินไปญี่ปุ่น เพื่อเก็บตัวซ้อม สำหรับ Concert F4 Japan Tour” กับ พี่ๆ F3 เรียบร้อยแล้วนะคะ

-  ไจ๋ ต้องกลับมาถ่ายทำ “Ruffian hero” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน พ.ย. ค่ะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 25 ก.ย. 51 07:03:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom