CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

AF6(special) มาเข้ามาโหวตกันเยอะๆนะก๊าบ *Week เพลงถนัด"

V1 ตูน ( Body Slam ) : เพลง ยาพิษ (18 คน)
      V2 กอล์ฟ ( Golf Mike ) : เพลง Bounce (2 คน)
      V3 ลีเดีย ศรัณย์รัชต์ : เพลง ว่างแล้วช่วยโทรกลับ (6 คน)
      โฟร์ ( Four Mod ) : เพลง LOVE LOVE (5 คน)
      โต๋ ศักดิ์สิทธิ์ : เพลง รักเธอ (9 คน)
      V6 ดา ( Endorphine ) : เพลง ได้ยินไหม (8 คน)
      V7 ฝ้าย ( Am Fine ) : เพลง ไม่เหงาไม่มาใช่ไหม (2 คน)
      V8 แดน ( D2B ) : เพลง ที่ผ่านมาเรียกว่าอะไร (8 คน)
      V9 ฟิล์ม รัฐภูมิ : เพลง ยากูซ่า (1 คน)
      V10.มีล่า ( Kamikaze ) : เพลง ปากดี ขี้เหงา เอาแต่ใจ (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 69 คน

26.09%
     2.90%
     8.70%
     7.25%
     13.04%
     11.59%
     2.90%
     11.59%
     1.45%
     14.49%

ผู้เข้าแข่งขันที่ผ่านเข้ารอบ AF6(special)

กติกา
    ผมจะตั้งโจทย์เพลงแต่ละวันให้กับนักร้องทั้ง 10 คน

โดยให้คุณทำการโหวต (ชอบคนไหนโหวตคนนั้น หรือ อยากโหวตใครก้อโหวตซะ)

พอผมทำการปิดโหวต ใครคะแนนโหวตต่ำสุดก้อต้องตกรอบไป

ผมจะเล่นจนถึงสามคนสุดท้ายนะคับ ใครได้คะแนนโหวตเยอะสุดก้อได้เป็น ผู้ชนะเลิศ AF6(special)

โจทย์ Week แรก "เพลงถนัด"

ผมอาจจะปิดโหวตตอนดึกๆของวันนี้นะค๊าบ

ยังงัยผมจะส่งข่าวมาอีกที

**ประกาศ ผมขออนุญาตทำนำกระทู้นี้ไปให้ชาวเฉลิมไทยโหวตกันด้วยนะค๊าบ
       ใครอยากโหวตอีกไปโหวตได้ที่เฉลิมไทยนะคร๊าบ แล้วพรุ่งนี้ค่ำๆผมจะเอา    
       คะแนนจากเฉลิมกรุงแระเฉลิมไทยมารวมกัน แล้วประกาศผลผู้ตกรอบ**

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 51 02:39:31

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 51 02:21:58

จากคุณ : Helmet - [ 30 ก.ย. 51 08:46:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com