Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Winter Music Series 2008 @ Bonanza Kao Yai เปิดอีกแล้ว จะไปกันไหมค่ะ

ปีที่แล้วเราไปค่ะ โคตรเหนื่อย ซื้อบัตรแพงด้วย
    เหมือนไปออกรบ แย่งกันกิน แย่งกันใช้
    คนเดินไปเดินมาข้ามหัวเวลานั่ง นอน เดินแตะของกินเราด้วย
    ของกินก็โคตรแพงเลย ลูกชิ้นปลา 3 ชิ้น 60 บาท ^^"

ปีนี้มาอีกแล้วค่ะ
    เริ่มจองบัตรพรุ่งนี้ 1500 บาท

มีเพื่อนๆ คนไหนอยากไปหรือจะไปบ้างค่ะ

จริงๆแล้วเราชอบศิลปินนะ
    แต่ไปแล้วจะโคตรเหนื่อย + ลำบากเหมือนปีที่แล้วไหมค่ะเนี่ย T-T

Present
    Winter Music Series 2008 @ Bonanza Kao Yai
    เทศกาลดนตรีฤดูหนาว ที่คนรักดนตรีต้องไม่พลาด

Acoustic Winter Fest ครั้งที่ 3

อีกครั้งที่เพลงไพเราะกับสายลมหนาว จะกล่อมทุกคนให้มีความสุข อยู่ในอ้อมกอดของผืนป่า เขาใหญ่

วันแสดง เวลาแสดง
    วันเสาร์ที 6 ธันวาคม 2551 14.00 (เสาร์) - 10.00 น. (อาทิตย์)  

เออ แล้วมีที่จอดรถไหมค่ะเนี่ย จะโดนหลอกตั้งแต่ก่อนถึงทางเข้าเหมือนเดิมไหมค่ะ

อ้างอิงข้อมูลจาก http://www.thaiticketmajor.com/concert/winter_music%20_08.php

จากคุณ : กระบี่ในใจ - [ 10 ต.ค. 51 14:45:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom