Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Video Clip การซ้อมเมื่อวันอาทิตย์ที่ 26 มาแล้วครับ....

มาแล้วครับไฟล์วิดีโอ....

ลองมาฟังกันดูนะครับ เดี๋ยวจะทะยอยๆ upload ให้ครับ
    เพราะใช้เวลานานมาก กว่าจะ convert กว่าจะ load แล้วก็รอ Youtube process อีกครับ...

เพลงแรก เธอรู้ไหม โดย... น้องเมย์

แบบน่ารักๆก่อนนะครับ.....โหดๆเดี๋ยวตามมาครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 51 13:36:53

จากคุณ : Piano in the MorN_ing - [ 28 ต.ค. 51 13:33:15 ]