Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*****คุณเหยียนอัพบล๊อกแล้วค่ะ"ขอบคุณจากก้นบึ้งของหัวใจ"*****

สวัสดีค่ะมามาส์และซวี่หมีจุ๊บๆ

แห่ ๆ ไม่ได้เปิดบ้านนานรู้สึกเอ๋อhaha พักนี้ยุ่งๆตามอ่านไม่ค่อยทัน พลาดไปหลายข่าวน่ารักๆเหมือนกัน ขอบคุณอู่มามาที่อัพเดทให้ค่ะ ยังมีเรื่องต้องสะสางอีกเยอะ แม่ลูกสาวตัวดีทิ้งไว้ให้แม่ตามเก็บ ตัวเองหันตุ๊ดบินหนีเฉยเลยหยอกเย้า

แต่เจอตี่ตี๊อัพบล๊อกเท่านั้นแหละ ซื่อมามาขอทิ้งทุกอย่างกระโจนเข้ามาแปลก่องเลยฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า พล่ามยาวเลยหยอกเย้า

ขอบคุณจากก้นบึ้งของหัวใจflower

เพิ่งเสร็จสิ้นทัวร์คอนเสิร์ต7รอบที่ญี่ปุ่น การแสดงใน7รอบนี้เพื่อนๆได้ฝากความทรงจำมากมายไว้ให้กับผม

เสียงที่เพื่อนๆทุกคนร่วมร้องเพลงกับผมในคอนเสิร์ต เสียงที่ทุกคนเรียกชื่อผม ล้วนทำให้ผมซาบซึ้งใจมากกก

ผมจะจดจำและเก็บไว้ในใจตลอดไป

นอกจากขอบคุณแฟนเพลงญี่ปุ่นที่เป็นเพื่อนพวกเราเอฟ4 สร้างบันทึกที่ยากเย็นนี้ ยังต้องขอบคุณเพื่อนๆแฟนเพลงที่อยู่เคียงข้างผม เป็นเพื่อนผม คอยสนับสนุนผมตลอดเส้นทางที่ผ่านมา

ผมโชคดีมากที่มีพวกคุณคอยอยู่เคียงข้าง เหล่านี้จะเป็นพลังผลักดันให้ผมขยันมากๆต่อไป

ผมอยากบอกว่า ผมรู้...รู้ว่าพวกคุณอยู่ตลอด เพื่อทุกๆคนผมจะสู้ๆยืนหยัดต่อไปแน่นอน

ขอบคุณเพื่อนๆแฟนเพลงทุกๆคนที่มาจากทุกมุมของโลก พวกคุณสุดยอดมากๆเลย สู้ไปด้วยกันนะ!!!

------------------------------------------

ฮือ ๆ ๆ ๆ ซาบซึ้งอ่ะแปลไปซึ้งไปน้ำตาพาลจะไหลขี้แงขี้แงขี้แง

จะน่ารักไปถึงไหนล่ะเนี่ยคิดถึงจังเล้ยยยยlove

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 51 11:54:19

จากคุณ : พี่ R - [ 29 ต.ค. 51 11:11:46 ]