Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 1 Nov 08...The winter of Love: B&W &...เมนูรัก เชฟมือใหม่…<<{แตกประเด็นจาก C7140098}

flower  ...สวัสดีวันแรกของเดือน 11...เดือน พ.ย. ใกล้สิ้นปีค่ะ ทุกๆคน...flower

...ช่วงนี้ ลมหนาวจะเริ่มเข้ามาแทนที่พายุฝนกันแล้วนะคะ แต่ฝนก้อยังตกทุกวันเรื่อยๆ
    อยากให้ ทุกๆคน ระวังรักษา สุขภาพร่างกายของตัวเองกันด้วยนะคะ
    แม้ว่า ฝนจะไป แต่ฟ้าที่สดใส ก้อคงกำลังจะมาในไม่ช้า...เราหวังว่าอย่างนั้นค่ะ
    และจะได้เห็นรอยยิ้มที่สดใสของคนที่เราคิดถึงกันเสมอนะคะ

...ตอนนี้ไจ๋กลับไปถ่ายทำละคร B&W ต่อ เพื่อให้เสร็จสิ้นตามกำหนดเวลาค่ะ
    และก้อจะมีละครและหนังเรื่องใหม่ มาให้ไจ๋พิจารณาต่อคิวรับเล่นอีกยาวหลายคิว..
    เราจะได้เห็นไจ๋ในหลายบทบาทมากขึ้น แม้ว่าช่วงนี้ไจ๋จะทำงานหนัก  เราๆ ก้อต้องเป็นกำลังใจให้ไจ๋
    และกำลังใจให้การเรียนและทำงานของเราด้วยนะคะ เพราะไจ๋และเรา คือแรงบันดาลใจซึ่งกันและกันตลอดไปค่ะ
    รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และให้สู้ๆกับการทำงานข้างหน้าต่อไปนะคะ เราจะ "สู้ๆ" ไปพร้อมๆกันค่ะ

สาวๆไท่กั๋ว ก้ออย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่” กันค่ะ
    พ่อครัวฟางจือเถียน และสาวไปฮุ่ยเป็นไงบ้าง ก้อมาดูและให้กำลังใจกัน  ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ แห่งนี้  ก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...
    เป็นกำลังใจให้กับไจ๋  คนที่ทุกคนชื่นชมร่วมกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ต้องกลับมาถ่ายทำ “Black & White” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน พ.ย. ค่ะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

ขอบคุณรูปสวยๆจากพี่นา พี่ตา พี่เปี๊ยกด้วยค่ะ....

จากคุณ : Orange_vic - [ 1 พ.ย. 51 17:12:55 ]