Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากรู้เกี่ยวกับ Acid Jazz/Funk ในเมืองไทย

อยากรู้เกี่ยวกับ Acid Jazz/Funk ในเมืองไทย+ตปท.หน่อยน่ะค่ะ

1. ในเมืองไทยมีวงประเภทนี้บ้างไหม? พอจะหาฟัง/ซื้อซีัดีได้ที่ไหนบ้าง (นอกเหนือจาก GR)

2. ช่วยแนะนำวงที่เล่นดนตรีแนวนี้ได้ไหม(วงของตปท.)?

3. พอจะมีเว็บบอร์ดของดนตรีแนวนี้ในเมืองไทยมั้ย?

รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : agenaise - [ 2 พ.ย. 51 01:36:10 ]