Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<<< JBC >>> ^^ Meeting & Birthday & เล่านิทานต่อ ^^

flower Halo...Sawasdee ka flower

ดอกไม้ ...วันนี้มีมาบอกหลายเรื่องเลยค่า แล้วก็มาเล่านิทานต่อด้วย

กระดิ่ง...เรื่องแรกคือ พลุ JBC Meeting # 10 กำลังจะมาแล้ว พลุ ^^ ปีนี้เราจะจัดมีทติ้งสวัสดีปีใหม่กันในวันอาทิตย์ที่ 21 ธันวาคม 2551 สถานที่เดิมค่ะ ที่โรงแรม Ariston ห้องเดิมกับปีที่แล้วเลยค่า....

ต้นคริสต์มาส..รายละเอียดอื่นๆ จะทยอยแจ้งเร็วๆนี้นะคะ
    ชนแก้ว รบกวนผู้ที่สนใจร่วมงาน แจ้งชื่อและจำนวนไปที่ jerry_bunny_club@hotmail.com หรือ แจ้งทางหลังไมค์ก้ได้ค่ะ เพื่อที่จะได้ทราบจำนวนคร่าวๆก่อน ขอภายในวันศุกร์ที่ 14 พ.ย.นี้นะคะ

ชนแก้ว เตรียมตัวเคลียร์คิว เคลียร์กล่องเสียง แล้วไปสนุกต้อนรับปีใหม่ด้วยกัน และร่วมอวยพรวันเกิดบอสด้วยกันนะคะ ...งานดีดีปีละครั้ง พลาดได้ไง!!

กระดิ่ง เรื่องที่สอง คือเรื่อง ของขวัญ วันเกิดของคุณบอส เค้ก ที่กำลังจะมาถึงอีกแล้ว (ทำไมเกิดบ่อยจัง แป๊บๆเกิดอีกแระ)
    ปีนี้ Birthday Project for Jerry มีทั้งของ Global Jerry Family และของ Thailand Love Jery Family
    ..เราจะร่วม "ทำบุญ" ให้กับเด็กๆผู้ยากไร้ เพื่อเป็นของขวัญวันเกิดให้เธอกันค่ะ

เค้กวันเกิดGlobal Jerry Family นั้น ทางเพื่อนฮ่องกงได้เชิญชวนให้เพื่อนๆที่รักเจอรี่ ร่วมทำบุญให้กับองค์กร UNICEF - HK
    รายละเอียดนั้น เพื่อนๆน่าจะได้รับแจ้งจากทางอีเมล์ของคลับที่ได้ส่งไปให้แล้ว ส่วนใครที่ยังไม่ทราบรายละเอียด ว่าจะร่วมทำบุญยังไง รบกวนหลังไมค์หาพี่เล็ก ปิ๊บ หรือนีนี่ นะคะ
    ..เปิดให้ร่วมทำบุญถึงวันที่ 20 พ.ย.นี้ค่ะ

ของขวัญ Projcet ของ Thailand Love Jerry Family ก็จะทำบุญเช่นกัน โดยเราจะร่วมทำบุญกับ "มูลนิธิศุภนิมิตแห่งประเทศไทย - World Vision Thailand" เพื่อสานต่อเจตนารมณ์ของเจอรี่ที่ต้องการให้พวกเรากระจายความรักออกไปให้กับเด็กๆผู้ยากไร้ "เพื่อให้เขามีโอกาสและชีวิตที่ดีขึ้น" (อันนี้จำได้มั้ยว่าใครพูด ^^)
    ผีเสื้อ..รายละเอียดได้แจ้งไปแล้วทางเมล์ และหากใครไม่ได้รับ และสนใจจะร่วมด้วย ก้หลังไมค์ที่พี่เล็ก ปิ๊บ นีนี่ได้เช่นกัน
    ผีเสื้อ.. Project ของพวกเราปิดวันที่ 6 ธันวาคมนะคะ เพื่อที่จะได้ดำเนินการเรื่องอื่นๆต่อไป

Attention PLEASE!!
    * * * สำหรับการทำบุญทั้ง 2 project นี้ ต้องบอกว่า ไม่ได้เจาะจงว่าจะต้องทำร่วมทั้ง 2 โครงการนะคะ สามารถเลือกทำโครงการใดโครงการหนึ่งได้ค่ะ * * *

* * * หากโอนเงินแล้ว รบกวนอีเมล์แจ้ง หลังไมค์แจ้ง หรือ sms แจ้งปิ๊บซักนิดนะคะ บอกจำนวนเงินที่โอน - เวลาที๋โอน และจะทำบุญกับโปรเจ็คท์ไหน จำนวนเท่าไหร่ ไม่งั้น จะไม่ทราบค่าว่าต้องการร่วมโปรเจ็คท์ไหน

รักคุณ ขอบคุณมากค่า รักคุณ

กระดิ่ง อ้าว ตกลงมีสองเรื่องเอง ทีแรกเหมือนจะประกาศเยอะ แหะๆ...
    ส่วนการต่ออายุสมาชิก SJ เนื่องจากยังไม่มีประกาศทางการออกมาจาก SJ ก็เลยยังไม่มีการดำเนินการใดๆ ถ้ามีการประกาศเมื่อไหร่ เราจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่า

ชนแก้ว...ใกล้สิ้นปี มีเรื่องดีดีและสนุกๆให้ทำกันเยอะเลย smile

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ย อ้าย JBClove

(ใครไม่ไปมีทติ้ง ระวังเจอบอสเช็คชื่อเน้อฮ่าฮ่าฮ่า)
    Thanks pic fomr joyce@jerry-ilya.com
    http://jerryilya.proboards62.com/index.cgi?board=sharing

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 51 17:47:38

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 51 08:00:01

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 51 19:30:27

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ย. 51 07:39:15

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ย. 51 07:38:47

จากคุณ : cutie bunny - [ 2 พ.ย. 51 07:35:26 ]