Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

::>AF5<:: RON GREEN เพื่อนซ่า ฮาซน #9 มิตรภาพ ซน..ซน ไม่มีวันจาง{แตกประเด็นจาก C7169368}

รัก และเอ็นดู น้องทั้งสองคนนี้ ก็มาที่นี่กันนะคะ

กระทู้เปิดวันที่ น้องๆ เดินทางไปฮ่องกง&มาเก๊ากัน
    ก็ขอให้น้องๆ AF5 รวมถึงผู้ร่วมทริปทุกๆท่าน
    เที่ยวอย่างสนุก และปลอดภัย กันนะคะ
    แล้วอย่าลืมนำภาพและเรื่องราวต่างๆมาฝากกันนะ

.................................................................................................

ขอมากไปรึป่าว?
    แต่อยากบอกว่า รักน้องรอน และ ปลื้มน้องกรีน มากๆ
    อยากเห็นมิตรภาพของทั้งสองคนนี้
    ที่คนติดตาม AF5 คนนึงตรงนี้ล่ะ สัมผัสได้ถึง
    มิตรภาพของคำว่า "เพื่อนที่น่ารัก" ของสองคนนี้
    ที่มีให้กัน แบบฮาๆ ซ่าๆ กวนๆ แบบไม่มีเงื่อนไข  
    ช่วยๆกันนะคะ ขอแนวร่วม อยากเห็นกระทู้นี้เกิดขึ้นจังเลย
    ใครเห็นด้วย ส่ง โอ O เลย์ มาเลยนะคะ ตั้งๆๆเลยนะ Please อย่าคิดมากนะคะ
    ที่วันนี้ทำให้หัวเราะดังๆ และยิ้มได้กว้างๆ เพราะมีน้องสองคนนี้
    มอบให้ ขอบใจนะจ๊ะ น้องรอน และ น้องกรีน
    เผื่อน้องทั้งสองคนผ่านมาเห็น น้องๆรู้ตัวป่าวว่า ได้ขโมยหัวใจพี่ไปแล้ว
    ...............................................................................................

สิ่งที่อยากบอกเรื่องหนึ่งคือกับคำถามที่ว่ากระทู้คู่มีเยอะไปรึป่าว?
    อยากตอบจังเลยค่ะว่า เยอะไป แล้วทำไมจะมีกระทู้สองคนนี้ไม่ได้ละคะ
    หากเรารักและเอ็นดูใคร เราจะแสดงออกมาไม่ได้เลยเหรอค่ะ

รู้มั้ยค่ะ เวลาเห็นน้องสองคนนี้เป็นเพื่อนที่น่ารักที่ดีต่อกัน และมองผ่านเลยไป
    ไม่ต่างอะไรกับการมองข้ามมิตรภาพที่สวยงามที่เราต่างก็รู้ว่ามันน่ารัก และน่าจดจำ
    ให้ล่องลอยหายไปในอากาศเลย พี่คนนึงละ (และน่าจะมีแนวร่วมที่น่ารักคนอื่นๆมาเพิ่ม)
    ที่จะคว้ามา และเก็บไว้ในจิตใจ จนล้นออกมา เลยต้องแสดงหรือประกาศให้ทุกคนรู้ว่า
    รักน้องรอน และน้องกรีนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยนะคะ

แม้ครั้งหนึ่งเรา ได้มองผ่านจอทีวี 24 ชั่วโมง มองความเป็นไปของพวกเค้า
    ด้วยความรักและเอาใจใส่ ได้โหวต ได้ติดตามพวกเค้าไปทุกที่ (หากใครสามารถทำได้)
    ถึงพวกเค้าจะออกจากบ้าน AF5 ไปแล้วก็ตาม
    แต่ขอเถอะค่ะ ขอพื้นที่แห่งเว็บนี้ ที่กรุณา
    ไว้ให้กับความสดใส ความน่ารัก ความจริงใจ
    ในมิตรภาพกับคำว่า "เพื่อนที่น่ารัก" ที่มีให้กันไม่สิ้นสุดนี้เป็นพยาน

และเมื่อถ้าทางทรู ไม่รีรัน AF5 มาให้เราสักทีดู (น่าจะไม่มีมาให้ดูแน่เลย)
    เราก็ร่วมมือกันย้อนเวลาความน่ารัก น่าเอ็นดู ของน้องทั้งสองคนนี้ ตอนอยู่ในบ้าน
    และนอกบ้านกันนะคะ ถ้าใครจะกรุณาบริจาค ภาพ และคลิป
    ที่หามาได้ก็ขอขอบคุณด้วยใจมากๆเลยนะคะ

ปล.ก็อยากมีกระทู้ ของน้องโบว์พี่สาวที่น่ารักของน้องรอน
    และ น้องนัททิวพี่ชายที่น่ารักของน้องรอน เหมือนกันนะคะ
    แต่ของกระทู้นี้ก่อนเถอะนะคะ เพราะมันอดไม่ได้แล้วจริงๆ
    กับความน่ารักของน้องรอนและน้องกรีน

Coming Out ออกมาแสดงตัวกันนะคะ ว่ารักน้องสองคนนี้ อย่าไปกลัวดิ

จากคุณ : รักน้อง ง้องแง้ง กะ เงอะงะ

จากคุณ : nunow_maeew - [ 4 พ.ย. 51 10:27:23 ]