Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอถามชื่อเพลงสากล ทำนองออกแนวปลุกใจ ทหาร กลองเยอะๆ เปิดที่ 102.5

ขอถามชื่อเพลงหน่อยค่ะ

จำเนื้อร้องไม่ได้อ่ะค่ะ แต่ทำนองจะออกแนวปลุกใจ เราฟังแล้วนึกถึงทหารอ่ะ มีเสียงกลองเยอะๆ (ไม่ใช่กลองแต๊กนะ)

เอ่อ ถ้าจำไม่ผิด เนื้อจะมีคำว่า I can't explain (แต่อย่าเชื่อเรามากนะคะ เราลืม)

เปิดที่ 102.5 คิดว่าน่าจะขึ้นชาร์ตนะคะ เพราะว่ามันเพราะดี 555+

(แต่น่าจะนานแล้วเพราะเราลองเอาชื่อเพลงในชาร์ตมาเซิร์จฟัง มันก็ไม่ใช่อ้ะ)

จากคุณ : lic0ricez* - [ 7 พ.ย. 51 00:00:24 ]

พ.ย. 51 00:00:24 ]