Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ว่ากันว่า ..เธอคือผู้หญิงที่ยิ้มสวยที่สุดในโลก(ดินสอสี)

สวัสดีทุกคนครับ ..แนะนำตัวก่อน แหะๆๆ ..
    พอดีไม่ค่อยได้เข้ามาห้องนี้เท่าไร .. เพราะเข้าใจว่า เป็นห้องเกี่ยวกับเพลงอย่างเดียว
    ไม่รู้ว่ามีคลับเกี่ยวกับศิลปะอยู่ด้วย ..!!

วันนี้ว่างๆๆ  ก็เลยลองเข้ามาดู ..โอ้โห..งานเยี่ยมๆๆกันทั้งนั้นเลย
    ก็เลยอยากฝากตัวเป็นศิษย์ ^^..

แต่จะมาฝากตัวอย่างเดียวก็กระไรอยู่ ..
    ก็เลยเอางานมาให้ช่วย critique ด้วยซะเลย  แหะๆๆ
    ..ไงก็ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ..

แล้วจะพยายามเข้ามาคุยเล่นด้วยให้บ่อยมากขึ้นครับผม ^^

Ps.  critique ตามสะดวกเลยนะครับ ..ไม่ต้องแกล้งชมก็ได้ ..
    ผมไม่ซีเรียสอยู่แล้ว ถ้าจะติแรงๆๆ เพื่อช่วยในการทำงานครั้งหน้าของผม มีประสิทธิภาพมากขึ้น ..

..เดี๋ยวครั้งต่อไป จะลองเอางานพวก illus กับ photoshop มาให้ช่วยดูอีกเรื่อยๆๆนะครับ ^^

จากคุณ : เด็กส่งแก๊ส - [ 21 พ.ย. 51 03:40:00 ]