Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 21 Nov 08...Still Love You : B&W &...เมนูรัก เชฟมือใหม่...<<{แตกประเด็นจาก C7208878}

flower  ...สวัสดีวันศุกร์ที่ 21 ค่ะ คนรักไจ๋ทุกคน...flower

....เปิดบ้านด้วยหัวใจคิดถึงค่ะ
    และคิดว่า หลายๆคนก้อคงเป็นเหมือนกัน คงคิดถึงหนุ่มไจ๋
    แม้ว่าในชีวิตจริงๆของเรา ต้องมีทั้งเรียน และ ทำงาน
    แต่เราก้อทำเหมือนไจ๋ค่ะ เราก้อ สู้ๆ ไปพร้อมกัน
    เพราะตอนนี้ไจ๋ก้อทำงานหนักค่ะ.....
    ดังนั้น เรามาตะโกน 2 คำนี้ไปพร้อมกันนะคะ....

..."Jia You"....Let's Support Zai Zai Together....

...ตอนนี้ ไจ๋ ก้อยังคงถ่ายทำละคร B&W ต่อ เหมือนเดิมนะคะ เราจะได้เห็นรูปในกองของไจ๋ประปรายค่ะ
    ตอนนี้ ก้อหวังว่า ไจ๋จะถ่าย B&W จบไวๆ อย่างที่ไจ๋อยากให้เป็นตอนนี้ ซึ่งก้อถ่ายกันหามรุ่งหามค่ำ
    เราๆ ก้อขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และให้สู้ๆกับการทำงานข้างหน้าต่อไปนะคะ เราจะ "สู้ๆ" ไปพร้อมๆกันค่ะ

สาวๆไท่กั๋ว ก้ออย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่” กันค่ะ
    พ่อครัวฟางจือเถียน และสาวไปฮุ่ยเป็นไงบ้าง ก้อมาดูและให้กำลังใจกัน  ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ แห่งนี้  ก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...
    เป็นกำลังใจให้กับไจ๋  คนที่ทุกคนชื่นชมร่วมกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋ ต้องกลับมาถ่ายทำ “Black & White” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน พ.ย. ค่ะ

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

ขอบคุณรูปสวยๆจากพี่นา ด้วยค่ะ....

จากคุณ : Orange_vic - [ 21 พ.ย. 51 08:44:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com