Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[AF2] On Aof's Town *5497* ยินดีกับรางวัลพระมหาธีรราชเจ้ารำลึก สาขา "อนุรักษ์วัฒนธรรมไทย"

ทางไปเมืองที่แล้ว
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C7230115/C7230115.html

a หายห่วงได้ละครับ
    DIABLO
    Thread Started on Nov 21, 2008, 11:50pm
    --------------------------------------------------------------------------------
    ก็ต้องขอบคุณทุกๆคนที่เป็นห่วงอ๊อฟครับ ช่วงนี้มีหลายต่อหลายเรื่องมาให้ห่วงเหลือเกิน ถูกโจรกรรม รถโดนเฉี่ยว ล่าสุด เป็นไข้มา 2 วัน พึ่งลดและดีขึ้นก็ตอนนี้ ท่าทางอาหารเป็นพิษ คนเจริญอาหารก็งี้ล่ะครับ เอาเป็นว่าจะรีบหายละกันครับ เพราะตอนนี้เริ่มมีคนส่งสมุนไพรแปลกๆมาให้ทาน อื้มมมม.. ต้องรีบหายเสียแล้ว
    ฝันดีครับ  

Topic: a ซาฟารี
    DIABLO
    Thread Started on Nov 10, 2008, 7:35pm
    --------------------------------------------------------------------------------
    ซาฟารีเวิร์ลวันนี้ สนุกมาก ถึงที่แล้ว ทุกๆก้าวที่เดินไป นั้นคือภาพเก่าในอดีตทั้งนั้นเลย คือไม่ได้ไปนานน่ะครับ อยากจูงมือพ่อแม่อีกครั้ง (ท่านจะได้ออกตังค์) วันนี้ไปถ่ายทำ spot โฆษณาไง แต่งตัวหล่อซู๊ดๆๆๆ เลย อยู่เวทีนี้ อยู่กับช้าง แต่งสูทดำ แต่ตอนถ่ายนั่งบนงวงช้างนะ.. Spot ออกเมื่อไหร่ ต้องลองดูกัน เจ๋งงงงมากเลยครับ แต่ก็ถ่ายอยู่ไม่นานนะ 2 ชั่วโมง เสร็จ ขากลับเปิด GPS อีกแล้ว มานพาไปทางหนีแฟนคลับเช่นเคย ง่วงแทบแย่ เกือบวูบแล้วครับ เฮ้อเกือบไป แต่ไม่อันตรายหรอก เพราะรถติดไม่กระดิกเลย ตอนนี้ ถึงบ้านปลอดภัยแล้ว กะว่าจะนอนซักงีบ แล้วจะไปออกกำลังซักหน่อย เดี๋ยวจะต้องวิ่งมาราธอนกับเค้าแล้วนี่ มา..ดูกันว่าเราจะวิ่งถึงเส้นชัย หรือจะแวะนวดกลางทางกันแน่ เนี่ย ได้เวลาแล้วครับ โชคดีๆทุกคนนะครับ
    ปล. สุขสันวันเกิดน้อง ..หมิวทำคลิปด้วยครับ ถ้าจำไม่ผิด

"ps. I love you(ทุกคน)"

จากคุณ : jaywell - [ 22 พ.ย. 51 04:01:41 ]