Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คอมเฟิร์ม! เสาร์หน้าเจ๊ไปโชว์ X Factor

จาก BH ครับ

ตกลงว่าประกาศอย่างเป็นทางการซะทีนะครับกับ  X-factor
    โดยพิธีกรพึ่งจะะประกาศตอนรายการจบของวันนี้

แต่มีชื่อน้องไมลีย์โชว์ด้วย แฟนๆงง เอามาทำไมพร้อมกัน
    บ้างก็ว่าไมลีย์  pre-record ไม่ได้ไป แต่ก็ไม่ชัวร์ 100%
    ยังไงติดตามดูนะครับ

ตามเวลาไทยจะประมาณเช้าตรู่วันอาทิตย์ครับ

ปล.ก่อนหน้า X Factor หนึ่งวันเจ๊มีตารางไปโชว์ที่รายการ Star Academy ของฝรั่งเศสก่อนนะครับ

จากคุณ : ผู้ชายก็แบ๊วได้ - [ 23 พ.ย. 51 06:10:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com