Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[AF2 Aof pics] อ๊อฟศุภณัฐในวันอันน่ายินดี กับรางวัลพระมหาธีรราชเจ้ารำลึก

กับงานอันน่าปลาบปลื้มยินดีเช่นนี้  เรามิควรดองนาน  เลยรีบลัดคิวมาค่ะ
    ..ขนาดรีบแล้วนะเนี่ย  เหะๆ

พิธีมอบรางวัลจัดขึ้นที่หอวชิราวุธานุสรณ์ ในบริเวณหอสมุดแห่งชาติ ท่าวาสุกรี
    ของอ๊อฟได้รับรางวัลเกีบรติคุณด้านการส่งเสริมวัฒนธรรมค่ะ  
    คงเพราะเป็นศิลปินรุ่นใหม่ที่มีใจอนุรักษ์ศิลปะวัฒนธรรมไทย ทั้งฝึกลิเก และร้องเพลงลูกทุ่ง

จากคุณ : พี่หมูกลิ้ง - [ 25 พ.ย. 51 10:26:17 ]