Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 1 Dec 08...Love the Peaceful: B&W <<{แตกประเด็นจาก C7242008}

flower  ...สวัสดีวันแรกของเดือนสุดท้ายแห่งปี 2008 เดือนธันวาคมค่ะ ทุกๆคน...flower

…ตอนนี้ บ้านเมืองเรา กำลังอยู่ในภาวะของการต้องการความรักและสามัคคีนะคะ
    เราจะอยู่กันอย่างมีความสุข รักในประเทศ ไม่ใช่รักแค่ตัวของเราเอง  
    อภัย และ ปรองดอง หันหน้าเข้าปรับความเข้าใจกัน แล้วทุกสิ่ง จะดีขึ้นค่ะ....
    บ้านเมืองและ สังคมเราจะได้สงบสุข และบ้านไจ๋หลังน้อยอันนี้ ก้อจะมีความสุขกันต่อไปด้วยค่ะ........

สาวๆคนรักไจ๋ อย่าลืมดูแลรักษาตัวเองด้วยค่ะ พร้อมต่อสู้กับการงาน เรียน และ ทุกสิ่งนะคะ
    เข้ามาดูไจ๋ เพื่อให้หัวใจชุ่มฉ่ำ และ เติมเต็มความเหนื่อยล้ากันได้ตลอดค่ะ

...ตอนนี้ไจ๋ ก้อใกล้จะเสร็จสิ้นการถ่ายละคร B&W แล้วค่ะ และต้นเดือนหน้า ธันวาคม
    ไจ๋อาจจะต้องบินลัดฟ้า มีโปรแกรมไปถ่ายละคร ที่ “เซี้ยงไฮ้” กับละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    และเราก้อหวังว่า Black & White จะถ่ายทำในส่วนของไจ๋ เสร็จสิ้นอย่างสมบูรณ์นะคะ เอาใจช่วยกันค่ะ..
    ขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และให้สู้ๆกับการทำงานข้างหน้าต่อไปนะคะ เราจะ "สู้ๆ" ไปพร้อมๆกันค่ะ

สาวๆไท่กั๋ว ก้ออย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่” กันค่ะ
    พ่อครัวฟางจือเถียน และสาวไปฮุ่ยเป็นไงบ้าง ก้อมาดูและให้กำลังใจกัน  ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ แห่งนี้  ก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...
    เป็นกำลังใจให้กับไจ๋  คนที่ทุกคนชื่นชมร่วมกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋กำลังถ่ายทำ “Black & White” และประมาณการว่าจะถ่ายทำเสร็จในส่วนของไจ๋ สิ้นเดือน พ.ย. ค่ะ
    - ไจ๋จะต้องบินไปถ่ายทำละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban”ที่เซี้ยงไฮ้ กับ ฟ่าน ปิง ปิง

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 1 ธ.ค. 51 07:23:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com