Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Pics] คอนเสิร์ต ออฟ ปองศักดิ์ The Singer ... รอบวันเสาร์บ่าย

สวัสดีค่ะ :)

ไม่ได้แปะรูปที่ห้องเฉลิมกรุงนานมากๆ
    จำได้ว่าล่าสุดก็คือ คอนเสิร์ตแบบเบิร์ด เบิร์ด เมื่อหลายเดือนมาแล้ว

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปชมคอนเสิร์ต The Singer
    ของออฟ ปองศักดิ์ เป็นอีกงานหนึ่งที่ประทับใจมากๆค่ะ

จำได้ว่า สมัยก่อนตอนดูคอนเสิร์ตของ AF1 เห็นออฟร้องเพลง "รักคุณอีกแล้ว" ก็ประทับใจในน้ำเสียงของออฟตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา

หลังจากนั้นก็ติดตามผลงานของออฟตลอด รู้สึกว่าทุกๆอัลบั้มของออฟจะมีพัฒนาการอยู่เสมอ

และวันนี้ วันที่ออฟมีคอนเสิร์ตเป็นของตัวเอง สามารถร้องสดได้ขนาดนี้ ก็ภูมิใจในตัวออฟมากๆค่ะ เก่งจริงๆ โดยเฉพาะตอนที่ร้องกับคุณมาลีวัลย์ สุดยอดมากๆ ชอบเพลง End of the road, Against all odd มากๆ ประทับใจจริงๆค่ะ

พอดีได้ที่นั่งดีพอสมควร เลยถ่ายรูปมาฝากกันค่ะ

ขอแปะพอเป็นน้ำจิ้มก่อนนะคะ รูปทั้งหมดจะทยอยลงให้ค่ะ :)

จากคุณ : BaTT~TaBB - [ 1 ธ.ค. 51 09:16:40 ]