Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[กระทู้รูป] คอนเสิร์ต The Singer อ๊อฟปองศักดิ์ รอบบ่ายวันอาทิตย์ที่ 30 พย.

ขออนุญาตโพสต์รูปตัดหน้า Batt~Tabb กระทู้ข้างล่าง 555+

คอนเสิร์ตนี้น้องอ๊อฟทำได้ดีมากเลยค่ะ..
    ทั้งการแสดงบนเวที และการร้อง.. บอกได้สองคำ.. เทพมากๆ
    ส่วนการพูด ดูเขินๆ นิดนึง คงเพราะเวทีของเค้าคนเดียวครั้งแรก
    มันก็ต้องเขินนิด บวกตื่นเต้นอีกหน่อย อันนี้คงว่ากันไม่ได้จริงๆ

ขอกราบขอบพระคุณคุณแม่ของน้องว่าน
    ที่กรุณาชวนมาดูคอนเสิร์ตในนาทีสุดท้าย อิอิ
    เป็นหนึ่งในคอนเสิร์ตที่ดีที่สุดเท่าที่ดูมาเลยค่ะ

อยากโพสต์รูปแล้วก็บรรยายเป็นรายรูปว่าเพลงอะไร..แต่..
    ดิชั้นความจำปลาทองจริงๆ (- - ") จำได้แต่ว่าเพลงเพราะโหด
    ..เอาเป็นว่า..
    ชมภาพบรรยากาศแล้วไปติดตามเรื่องเล่าจากที่อื่นละกันนะคะ

เชิญชมค่ะ..

จากคุณ : ชอบก็ให้แม่มาขอ - [ 1 ธ.ค. 51 14:03:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระ