Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 7 Dec 08...Wherever you are.. : B&W <<{แตกประเด็นจาก C7270911}

flower  ...สวัสดี ค่ำคืนวันใหม่ วันอาทิตย์ที่ 7 ธันวาคม เดือนสุดท้ายของปีค่ะ...flower

….ลมหนาวมาเยือนบ้านเราแล้วนะคะ และค่อยๆ หนาวขึ้นๆ
    ยังไงก้อขอให้ทุกคน รักษาสุขภาพร่างกายกันด้วยนะคะ...
    แม้ว่าสิ่งต่างๆจะเปลี่ยนไปอย่างไร เราบ้านไจ๋ จะอยู่เคียงข้างกันต่อไปค่ะ
    สาวๆคนรักไจ๋ อย่าลืมดูแลรักษาตัวเองด้วยค่ะ พร้อมต่อสู้กับการงาน เรียน และ ทุกสิ่งนะคะ

...ตอนนี้ไจ๋ เสร็จสิ้นการถ่ายละคร B&W แล้วค่ะ
    ไจ๋จะต้องบินลัดฟ้า มีโปรแกรมไปถ่ายละคร ที่ “เซี้ยงไฮ้” ในไม่กี่วันนี้แล้วค่ะ
    กับละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    และเราก้อหวังว่า Black & White จะถ่ายทำในส่วนของไจ๋ เสร็จสิ้นอย่างสมบูรณ์จริงๆนะคะ..
    เพราะเวลานี้ ไจ๋ก้อเต็มที่กับงานที่ทำแล้ว เราจะเห็นได้จากรูปที่มีมาให้เห็นเรื่อยๆค่ะ
    ขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และให้สู้ๆกับการทำงานข้างหน้าต่อไปนะคะ เราจะ "สู้ๆ" ไปพร้อมๆกันค่ะ

สาวๆไท่กั๋ว ก้ออย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่” กันค่ะ
    พ่อครัวฟางจือเถียน และสาวไปฮุ่ยเป็นไงบ้าง ก้อมาดูและให้กำลังใจกัน  ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ แห่งนี้  ก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...
    เป็นกำลังใจให้กับไจ๋  คนที่ทุกคนชื่นชมร่วมกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋ถ่ายทำ “Black & White” เสร็จแล้วค่ะ
    - เดือน ธันวาคมนี้ ไจ๋จะต้องบินไปถ่ายทำละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban”ที่เซี้ยงไฮ้ กับ ฟ่าน ปิง ปิง

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

ขอบคุณรูปสวยๆจาก พี่นา และ พี่เปี๊ยก ด้วยค่ะ....

จากคุณ : Orange_vic - [ 7 ธ.ค. 51 01:03:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com