Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 18 Dec 08..Take care yourself Zai Zai <<{แตกประเด็นจาก C7309022}

flower  ...สวัสดีวันพฤหัสบดีที่ 18 ธันวาคมค่ะ ทุกๆคน...flower

….ตอนนี้ ไม่ว่าส่วนไหน อากาศก้อเย็นลงๆ เรื่อยๆ รอบโลกแล้วนะคะ รวมถึงบ้านเราด้วย
    ทุกคนอย่าลืม รักษาสุขภาพร่างกายกันด้วยนะคะ...ดูแลรักษาตัวเองให้แข็งแรง
    พร้อมต่อสู้กับการงาน เรียน และ ทุกสิ่งค่ะ

...ตอนนี้ไจ๋ เสร็จสิ้นการถ่ายละคร B&W แล้วค่ะ
    ไจ๋จะต้องบินลัดฟ้า มีโปรแกรมไปถ่ายละคร ที่ “เซี้ยงไฮ้” ในไม่กี่วันนี้(ถ้าไม่เปลี่ยนแปลงอะไร)
    กับละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    และเราก้อได้ดู Trailer ของละครฟอร์มยักษ์ Black & White ไปแล้วนะคะ
    ปี 2009 เราจะได้ดูแน่นอนค่ะ และต้นเดือนมกราคม ก้อจะได้ดู Trailer ตัวที่ 2 ด้วยค่ะ
    ตอนนี้ เป็นเวลาพักผ่อนของไจ๋ ก้อขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง
    และให้สู้ๆกับการทำงานข้างหน้าต่อไปนะคะ เราจะ "สู้ๆ" ไปพร้อมๆกันค่ะ

สาวๆไท่กั๋ว ก้ออย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่” กันค่ะ
    พ่อครัวฟางจือเถียน และสาวไปฮุ่ยเป็นไงบ้าง ก้อมาดูและให้กำลังใจกัน   ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ แห่งนี้  ก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...
    เป็นกำลังใจให้กับไจ๋  คนที่ทุกคนชื่นชมร่วมกันค่ะ

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋ถ่ายทำ “Black & White” เสร็จแล้วค่ะ
    - เดือน ธันวาคมนี้ (วันที่ 19 ตามข่าว)
    ไจ๋จะต้องบินไปถ่ายทำละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban”ที่เซี้ยงไฮ้ กับ ฟ่าน ปิง ปิง
    - ต้นเดือน มกราคม 2009 จะมี Trailer ตัวที่ 2 ของ B&W ออกมาให้ชมกันอีก

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

ขอบคุณรูปสวยๆจาก พี่นา และ พี่เปี๊ยก ด้วยค่ะ....^^

จากคุณ : Orange_vic - [ 18 ธ.ค. 51 03:20:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com