Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[นอกเรื่อง] คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง

ดีครับเพื่อนๆทุกคน   คิดถึงนะครับ
    ตอนนี้ขาผมก็ดีขึ้นมากแล้วละฮะ แต่ก็ยังเดินไม่ได้นะครับ
    ซวยชะมัด 5555555 หมอบอกต้องใช้เวลาหน่อย

คอมผมก็พัง จอแตก แบทหัก
    นี่คอมเพื่อน พิมพ์ไทยไม่ได้อีก
    นี่พิมพ์ออนไลน์เอา เหนื่อยมากมายยยยย
    และมันก็ไม่ได้มาให้ยื่มบ่อยด้วย  กรรม

จะมๅบอกว่า  คิดถึงงงงงทุกคน
    อยู่นี่เหงาสุดๆ
    อยากกลับไทยไวๆ อยากกลับไปซื้อแผ่นเจ๊ที่ไทยด้วย5555

พอก่อนนะครับ  เหนื่อย
    อยากเล่าเหตุการณ์ให้ฟัง แต่รอสะดวกกว่านี้ก่อนนะครับ
    ขอบคุณที่เป็นห่วงกันนะครับ
    แล้วจะกลับมาเฝ้าคลับฮะ
    ฝากอัพข่าวไปก่อนนะ
    แล้วจะแวะมาอ่านครับ

ปล. หมอหล่อ น่ารักมากๆ อร๊ายยยยย
    อยากให้หมอ If U Seek Amy มากๆ 555555 ล้อเล่น

ขอบคุณพิเศษเพื่อนๆ BT ด้วยนะ
    กลับไปเจอกันนะ อยากแดนซ์มากๆ

คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง
    คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง

แก้ไขเมื่อ 23 ธ.ค. 51 20:34:51

จากคุณ : ผู้ชายก็แบ๊วได้ - [ 23 ธ.ค. 51 20:11:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com