Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เพลง "หมดเวลา" ETC ใครชอบเหมือนผมบ้าง ทำไมยังไม่โปรโมทเลย

เข้ามาหยั่งเสียงคนชอบเพลงนี้ครับ

เพลงหมดเวลา

ผมฟังอัลบั้มนี้รอบแรก
    ติดใจกับเพลงนี้เลยครับ
    ช่วงอินโทรมี เสียงนาฬิกา ติ๊กต่อก กับเสียงคลอเพลง ผิดที่ฉันเอง(ชอบๆมากๆเหมือนกัน ) จากอัลบั้มที่แล้ว

แต่สงสัยว่าทำไมเพลงนี้ไม่เคยได้ยินทางวิทยุเลย
    เพราะไล่มาเรื่อยๆ

อย่าถาม
    นาทีสุดท้าย
    สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าหัวใจ
    นางฟ้า

และที่จะโปรโมทล่าสุด เพราะเธอ...คือคำตอบ

ก็ไม่ได้อะไรอะนะ เพราะชอบ ETC อยู่แล้ว
    แต่อยากจะถามว่า คนชอบเพลงนี้เหมือนผม  มีป่าวคับ !!???

แก้ไขเมื่อ 28 ธ.ค. 51 15:00:15

จากคุณ : อยากมาเมนท์ - [ 28 ธ.ค. 51 11:09:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com