Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 31 Dec 08...Countdown & Happy New Year 2009 … <<{แตกประเด็นจาก C7349620}

flower  ...สวัสดี วันสุดท้ายของปี 2008 ค่ะ...flower

…คาดว่าตอนนี้ สาวๆ หลายคนคงกลับบ้าน หรือไม่ก้ออยู่กับครอบครัวเตรียมตัวฉลอง
    และส่งความสุข ความรู้สึกดีๆ ให้แก่กันตอนสิ้นปีนะคะ กับครอบครัว พี่น้อง เพื่อนฝูง
    บ้านไจ๋ทุกๆคน ก้อขอส่งความสุขให้แก่กัน ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ ในปี 2009 นี้ร่วมกัน
    ที่แน่ๆ ร่วมกันรัก และ support ไจ๋ไปด้วยกันนะคะ....

พลุ~ ~ ~ Happy New Year 2009 ~ ~ ~ พลุ

...ตอนนี้ ไจ๋เดินทางไป ที่ “เซี้ยงไฮ้” เรียบร้อยแล้วนะคะ ตั้งแต่วันที่ 19 ธันวา ที่ผ่านมา
    เพื่อโปรเจคละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    ส่วนละครฟอร์มยักษ์ Black & White ก้อปิดกล้องไปเป็นที่ ส่วนละครเต็มๆ
    ก้ออดใจรอกันประมาณเดือนมีนาคม – เมษายน 2009 นี้ค่ะ
    ส่วนTrailer ตัวที่สอง ก้อจะมีให้ชมกันในเร็ววันนี้ คือต้นเดือน มกราคม 2009

..ก้อขอให้การทำงานของไจ๋ ที่ เซี้ยงไฮ้ ราบรื่นและลุล่วงไปได้ด้วยดีค่ะ
    ขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่ เราจะ "สู้ๆ" ไปพร้อมๆกันค่ะ
    และเราก้อจะคอยติดตามข่าว และให้กำลังใจไจ๋กันต่อไปเรื่อยๆนะคะ

สาวๆ อย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่”
    กับเนื้อเรื่องที่เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้วนะคะ มาให้กำลังใจ จือเถียนกับไป๋ฮุ่ยกันค่ะ ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยนะคะ

สำหรับบ้านไจ๋ ก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...
    เป็นกำลังใจให้กับไจ๋  คนที่ทุกคนชื่นชมร่วมกันนะคะ.........

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

- ไจ๋บินไปเซี้ยงไฮ้ เพื่อการติดต่อ และร่วมแสดงละครเรื่องใหม่  “Last Night of Jin Da Ban” กับ ฟ่าน ปิง ปิง
    - ต้นเดือน มกราคม 2009 จะมี Trailer ตัวที่ 2 ของ B&W ออกมาให้ชมกันอีก

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

ขอแฮ้บรูปสวยๆ ส่งท้ายปี จากพี่นา และ พี่เปี๊ยก มาค่ะ ขอบคุณ พี่นา มากๆจ้า !!! ^__^

จากคุณ : Orange_vic - [ วันสิ้นปี 09:51:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com