Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

,,[กระทู้สอดรู้]เพื่อนๆพี่ๆใช้เพลงอะไรเป็นริงโทนปลุกตอนเช้าครับ,,

เผอิญว่าพึ่งได้มือถือที่ตั้งMp3เป็นเพลงปลุกได้ บ้าเห่อน่ะครับ จัดซะ

ตอนแรกก็ไม่ค่อยได้ยินหรอก ถ้าไม่นอนเซาจนไม่ได้ยิน ก็ตื่นก่อน และมาขึ้นมาปิดเสียงได้

แต่เมื่อเช้าีนี้ได้ยินจังๆ ตั้งซิงเกิ้ลแรก("Spiralling")จากอัลบั้มล่าสุดของ Keane ไว้

มันขึ้น Woo! มา ผมก็สะดุ้งตื่นแบบไม่สบายเท่าไหร่เลยคิดว่าไม่ค่อยเวิร์ค

เพื่อนๆพี่ๆมีเพลงแนะนำมั้ยครับ ตื่นมาสดชื่นๆอะไรแบบนี้อะครับ

ขอบคุณล่วงหน้่ามากครับ

จากคุณ : NiGht pRincE - [ 4 ม.ค. 52 22:32:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com