Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 11 Jan 09... Zai @ Shanghai & B&W..<<{แตกประเด็นจาก C7376293}

พลุ  ...สวัสดีปีใหม่ 11 มกราคม 2552 ค่ะทุกๆคน...พลุ
    ….หวังว่า พูดคำนี้ คงจะยังไม่สายเกินไปเนอะคะ เพราะก้อยังรู้สึกกรุ่นๆ พึ่งเริ่มทำงานและเปิดเรียนกัน
    ตอนนี้ อากาศบ้านเรา เย็นลงๆ เรื่อยๆ ในเขต กทม. นะคะ ส่วน ตจว. ก้อคงเย็นเช่นกัน....
    ทุกๆคน อย่าลิมรักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรงกันนะคะ ดูแลสุขภาพกันด้วยค่ะ

...ตอนนี้ ไจ๋เอยู่ ที่ “เซี้ยงไฮ้” นะคะ ถ่ายทำละครไปก้อเกือบครึ่งเรื่องแล้ว ไปตั้งแต่วันที่ 19 ธันวา ที่ผ่านมา
    กับละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    ซึ่งตอนนี้ ไจ๋เร่งถ่ายทำ หามรุ่งหามค่ำอยู่ที่ Che Dun ค่ะ.....มีกำหนดการอย่างไม่เป็นทางการออกมาว่า
    ไจ๋จะถ่ายทำเสร็จสิ้นในส่วนของไจ๋ ในวันที่ 20 มกราคม นี้และบินกลับไต้หวัน วันที่ 21 มกราคม ค่ะ
    (อันนี้เป็นข่าวไม่เป็นทางการนะคะ).....

ส่วนละครฟอร์มยักษ์ Black & White ก้อจะมี Trailer ตัวที่ 2  มาให้ชมกัน ในวันตรุษจีน 26 มกราคม นี้
    ส่วนละครเต็มๆ ก้ออดใจรอ จะได้ชมแน่นอน “วันที่ 11 เมษายน 2009” ทางทีวีสาธารณะ ช่อง 13 ของไต้หวันค่ะ

..เราทุกคน ก้อขอให้การทำงานของไจ๋ ที่ เซี้ยงไฮ้ ราบรื่นและลุล่วงไปได้ด้วยดีค่ะ
    ขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่ เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน”
    และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ คอยติดตามข่าว และให้กำลังใจไจ๋กันต่อไปเรื่อยๆนะคะ

สาวๆ อย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่”
    กับเนื้อเรื่องที่เข้มข้นขึ้น และกำเนินมาเกินครึ่งเรื่องแล้วนะคะ
    มาลุ้นเรื่องราว และให้กำลังใจ จือเถียนกับไป๋ฮุ่ยกันค่ะ ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยนะคะ

สำหรับบ้านไจ๋ จะเป็นกำลังใจให้กัน และก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋บินไปถ่ายทำละครอยู่ที่ เซี้ยงไฮ้ กับละครเรื่องใหม่  “Last Night of Jin Da Ban” กับ ฟ่าน ปิง ปิง
      มีกำหนดถ่ายเสร็จสิ้นอย่างไม่เป็นทางการ ในวันที่ 20 มกราคม นี้ค่ะ
    -  26 มกราคม 2009 จะมี Trailer ตัวที่ 2 ของ B&W ออกมาให้ชม ต้อนรับตรุษจีนค่ะ
    -  11 เมษายน 2009 ละคร “Black & White” จะออนแอร์ครั้งแรก ทางช่องทีวีสาธารณะของไต้หวัน ช่อง 13

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 11 ม.ค. 52 01:51:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com