Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[กระทู้คำถาม] อยากรู้อ่าครับ เกี่ยวกับวง 8th Floor

อยากทราบว่า อิ็กคิว มือกีตาร์ 8th Floor ครับ
    เคยเป็นมือกีตาร์ Ezra มาก่อนใช่ไหมครับ คุ้นๆนะครับ

แล้ว 8th Floor เล่นที่ไหนประจำหรือเปล่าครับ ติดตามข่าวสารยากแท้

สุดท้ายครับ ไม่เกี่ยวกับ 8th Floor แต่อยากให้ช่วยแนะนำเพลง แบบ ครึ้มๆมืดๆหม่นๆ แบบเพลง Merry Last Christmas ของ 8th Floor ให้หน่อยได้ไหมครับ

ช่วงนี้อารมณ์มืดมนอยู่ แฮะๆ

จากคุณ : Flo Lawliet - [ 12 ม.ค. 52 13:39:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com