Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

< - - - ส า ว ก J ~ R o C k ! !!! ช่ ว ย ผ ม ห น่ อ ย คับ - - - >

พี่สาวผมจะไปญี่ปุ่นครับ (เค้าไปประจำเกือบทุกปี) ผมเลยจะฝากเค้าซื้อพวก CD / DVD วง J-Rock

ผมรู้จักแต่ชื่อวงคับ (ได้ยินบ่อย แต่ไม่เคยฟัง) และไม่รู้เรื่องอัลบั้มของวงนั้นๆ

เลยจะให้สาวก J -Rock ช่วยแนะนำ อัลบั้มเด็ดๆ !!! ชุดเก่ง !!! ของวงเหล่านี้ให้หน่อย ซักวงละ ไม่เกิน 3 อัลบั้ม (อย่าบอกให้ซื้อทุกอัลบั้มนะคับ เพราะ ไม่มีตังค์ 55)

ปล. ถ้ามีวงเด็ดๆ อื่นๆ นอกเหนือจากนี้ ก็เชิญเลยครับ....

Dir en grey

L'Arc-en-Ciel

D'espairsRay

Glay

Luna Sea

Mr. Children

จากคุณ : heaven shall burn - [ 13 ม.ค. 52 09:23:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com