Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[AF5]ร้านกาแฟพี่น้องโอเป๊ะ.......^_^{แตกประเด็นจาก C7420719}

ตั้งทู้นี้มาเพื่อเจตนาดีค่ะ เพื่อคุยกันสำหรับ น้องรอน กับน้องนัท
    ไม่มีกระแส วาย แน่นอน
    ไม่มีกระแส จิ้น แน่นอน
    เพราะรักน้องสองคน มองน้องสองคน เป็นเด็กชาย ที่มีมิตรภาพดีๆๆ

และเจตนาเข้าใจเหมือนกันทุกคนคือ รักน้อง เพราะเห็นมิตรภาพที่ดี
    ไม่ใช่เพื่อการสร้างกระแสใดๆๆ ทั้งสิ้น

ขอบคุณสำหรับ การเข้ามาร่วมแสดงความรัก ให้กับน้องสองคนค่ะ
    ขอบคุณสำหรับ การเข้ามาออกความคิดเห็น เรื่องดีๆๆ ของน้องสองคน
    และขอบคุณสำหรับการไม่มีอะไรแอบแฝงจริงๆๆ นะค่ะ

ที่กล่าวมา เพื่อปกป้องการเข้ามาของมือที่สาม
    ทำให้น้องเสียหายได้นะค่ะ
    จึงขอทำการชี้แจงกันก่อน จะได้สบายใจกันทุกๆๆ ฝ่าย

-----------------------------------------------------------------------------

จากคุณ : onlypotter - [ 18 ม.ค. 52 22:14:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com