Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Dangerous Concert ของ Michael Jackson ที่สนามศุภฯ ปี'36

สวัสดีค่ะพี่ๆ
    เหตุผลที่หนูตั้งกระทู้นี้ก็เพราะว่าหนูอยากทราบมากๆเลยค่ะว่าเหตุการณ์ในวันนั้นเป็นยังไง คือว่าเรื่องของเรื่องหนูไม่มีโอกาสได้ไปเป็น 1 ใน 70,000 คนนั่น (ถึงแม้ว่าบ้านจะอยู่แค่ตรงสะพานควายก็เถอะ TT^TT) เพราะตอนนั้นเพิ่งได้แค่ 1 ขวบค่ะ อ้ากกกกกกกกกก

จึงใค่รขอความเมตตากรุณาจากพี่ๆที่ได้มีโอกาสชมคอนเสิรต์ครั้งนั้น ช่วยมาบอกเล่าและบรรยายบรรยากาศในวันนั้นให้ฟังด้วยเถอะนะคะ พี่ๆคนไหนมีประสบการณ์จากหลายแง่มุม (ที่นั่ง) มาร่วมแชร์กันให้หนูอ่านหน่อยนะคะ(หากพี่ๆพอมีเวลา)

ขอบคุณค่ะ

**ต้องมันส์มากแน่ๆเลยอะวันนั้น*** อ๊าววววว

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 52 23:02:53

จากคุณ : Bovy_Beevo - [ 23 ม.ค. 52 23:01:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com