Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 25 Jan 09... HAPPY CNY & Zai TLNOMC + B&W..<<{แตกประเด็นจาก C7425144}

พลุ  ...ซินเจียหยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ 25 มกราคม 2552 ค่ะทุกๆคน...พลุ

….เข้าสู่เทศกาลตรุษจีนแล้วนะคะ ก้อขอให้ทุกคน มั้งมีศรีสุข มีความสุข
    เงินทองไหลมาเทมา และ  โชคดีมีชัยกันถ้วนทั่วนะคะ......
    และ ทุกๆคน ก้ออย่าลืมรักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรงกันนะคะ....

...ช่วงเดือนนี้ ไจ๋เถ่ายละครอยู่ ที่ “เซี้ยงไฮ้” นะคะ ถ่ายทำละครไปก้อใกล้จะจบแล้ว
    และเมื่อวานนี้ ไจ๋ก้อบินกลับไต้หวัน เพื่อไปฉลองเทศกาลตรุษจีนกับที่บ้านที่ไต้หวันนะคะ

สำหรับละครเรื่องใหม่ “Last Night of Jin Da Ban” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    และไจ๋ในบทของ Yue Ru และ FBB หรือ Madam Chin ก้อมีรูปออกมาให้เห็นกันแล้ว
    แฟนๆไจ๋ได้เห็นหน้าละอ่อน ของ Yue Ru กันไป ก้อคงมีความสุขกันสุดๆนะคะ...

ส่วนละครฟอร์มยักษ์ Black & White ก้อจะมี Trailer ตัวที่ 2 มาให้ชมกัน ในวันตรุษจีน 26 มกราคม นี้
    ส่วนละครเต็มๆ ก้ออดใจรอ จะได้ชมแน่นอน “วันที่ 11 เมษายน 2009” ทางทีวีสาธารณะ ช่อง 13 ของไต้หวันค่ะ

..เราทุกคน ก้อขอให้การทำงานของไจ๋ ที่ เซี้ยงไฮ้ ราบรื่นและลุล่วงไปได้ด้วยดีค่ะ
    ขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่ เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน”
    และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ คอยติดตามข่าว และให้กำลังใจไจ๋กันต่อไปเรื่อยๆนะคะ

สาวๆ อย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่”
    กับเนื้อเรื่องที่เข้มข้นขึ้น และกำเนินมาเกินครึ่งเรื่องแล้วนะคะ
    มาลุ้นเรื่องราว และให้กำลังใจ จือเถียนกับไป๋ฮุ่ยกันค่ะ ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยนะคะ

สำหรับบ้านไจ๋ จะเป็นกำลังใจให้กัน และก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋บินไปถ่ายทำละครอยู่ที่ เซี้ยงไฮ้ กับละครเรื่องใหม่  “Last Night of Jin Da Ban” กับ ฟ่าน ปิง ปิง...
    -  26 มกราคม 2009 จะมี Trailer ตัวที่ 2 ของ B&W ออกมาให้ชม ต้อนรับตรุษจีนค่ะ
    -  11 เมษายน 2009 ละคร “Black & White” จะออนแอร์ครั้งแรก ทางช่องทีวีสาธารณะของไต้หวัน ช่อง 13

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 25 ม.ค. 52 10:55:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com