CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

รูปวาด Portrait Celine Dion วาดเองค่ะ ช่วยโหวตไปทำ Portfolio ทีนะคะ

รูป D'eux (3 คน)
      รูป Falling Into You (1 คน)
      รูป Let's Talk About Love (0 คน)
      รูป My Love (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

42.86%
     14.29%
     0.00%
     42.86%

ลิงก์ไปเว็บนี้นะคะ
    http://angel-christ.deviantart.com

วาดปีละรูปค่ะ
    รูป D'eux ปี 2005 ม.5
    รูป Falling Into You ปี 2006 ม.6
    รูป Let's Talk About Love ปี 2007 ปี 1
    รูป My Love ปี 2008 ปี 2

ตั้งใจจะคัดไปทำพอร์ตเผื่อเอาไปเรียนต่อทางด้านศิลปะค่ะ ช่วยโหวตทีนะคะ

จากคุณ : angel_christ - [ 1 ก.พ. 52 18:57:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com