Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 4 Feb 09... Zai @ SH for TLNOMC … <<{แตกประเด็นจาก C7455748}

พลุ  ...สวัสดี 4 กุมภาพันธ์ เดือนแห่งความรัก และ ความสุข ...พลุ
    เพิ่งเริ่มต้นเดือนใหม่ไปได้ไม่กี่วันนะคะ ก้อขอให้เดือนนี้ มีแต่สิ่งดีๆ ใหม่ๆ
    และมีแต่ความสุข + ความรักเข้ามา ตลอดไปค่ะ และสุขภาพร่างกายก้อขอให้แข็งแรงกันด้วยค่ะ....

...ตอนนี้ ไจ๋กลับไปถ่ายละครต่อแล้ว ที่ “เซี้ยงไฮ้”
    หลังจากฉลองเทศกาลตรุษจีนที่ อี้หลัน บ้านเกิด ในช่วงที่ผ่านมา
    แม้จะช่วงเวลาสั้นๆ แต่เราก้อได้รับรู้มาว่า ไจ๋ใช้เวลาไปอย่างมีค่า กับครอบครัว มีความสุขทุกวัน ทุกเวลาค่ะ

สำหรับละครเรื่องใหม่ “The Last Night of Madam Chin” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    และไจ๋ในบทของ Yue Ru และ FBB หรือ Madam Chin ก็เร่งถ่ายทำกันต่อไป
    แฟนๆไจ๋ก้อจะได้ติดตามดูการทำงานของไจ๋ และให้กำลังใจกันไปเรื่อยๆ เป็นระยะๆค่ะ ...

และละครฟอร์มยักษ์ Black & White ที่มี Trailer ออกมาให้ชมกันตลอดนั้น
    ละครเต็มๆ ก้ออดใจรอ จะได้ชมแน่นอน “วันที่ 11 เมษายน 2009” ทางทีวีสาธารณะ ช่อง 13 ของไต้หวันค่ะ
    โดยจะมีการโปรโมทเปิดตัวหนังสือเรื่องนี้ แต่ไม่มีรายชื่อไจ๋ไปร่วมงาน ยังไงเราก้อต้องติดตามข่าวกันไปค่ะ

..เราทุกคน ก้อขอให้การทำงานของไจ๋ ที่ เซี้ยงไฮ้ ราบรื่นและลุล่วงไปได้ด้วยดีค่ะ
    ขอให้ไจ๋ รักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง และต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่ เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน”
    และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ คอยติดตามข่าว และให้กำลังใจไจ๋กันต่อไปเรื่อยๆนะคะ

สาวๆ อย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่”
    กับเนื้อเรื่องที่เข้มข้นขึ้น และกำเนินมาเกินครึ่งเรื่องแล้วนะคะ
    มาลุ้นเรื่องราว และให้กำลังใจ จือเถียนกับไป๋ฮุ่ยกันค่ะ ทุกคืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง
    และอย่าลืมส่งคำตอบชิงรางวัล คำถามสนุกๆ ของช่อง 3 กันด้วยนะคะ

สำหรับบ้านไจ๋ จะเป็นกำลังใจให้กัน และก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสารของไจ๋ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋บินไปถ่ายทำละครอยู่ที่ เซี้ยงไฮ้ กับละครเรื่องใหม่  “The Last Night of Madam Chin” กับ ฟ่าน ปิง ปิง...
    -  11 เมษายน 2009 ละคร “Black & White” จะออนแอร์ครั้งแรก ทางช่องทีวีสาธารณะของไต้หวัน ช่อง 13

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

Credit Thanks : as tagged and vicchoubaby for pics.

จากคุณ : Orange_vic - [ 4 ก.พ. 52 07:25:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com