Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*****ถอดคลิปรายการคังซี Part 4 *****

สวัสดีวันอาทิตย์ค่ะมามาส์และพี่น้องจุ๊บๆ

มีใครอยู่มั้ยเนี่ย ย่องมาแปะ Part 4 ใครจะได้นั่งโซฟานะกระพริบตา

Part 1 2 3 อยู่ลิงค์ล่างนี้นะคะsmile
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C7491291/C7491291.html

ถอดคลิปรายการคังซี Part 4flowerflowerflower

ขอย้อนนิดนึงนะคะ...wink

ซวี่: เปล่าหรอก เคยเจอแบบเข้ามาก่อกวน ดังนั้นไม่ค่อยชอบเท่าไหร่

เสี่ยวเอส: คำว่าก่อกวนนี้คุณหมายถึง ประเภทใช้วาจาไม่ดีใช่มั้ย

ซวี่: พูดจาไม่ดี ก็มีนิดหน่อย ประมานเหมือนพูดกับพี่น้อง (ทำตีสนิท) แล้วเขาก็...สมมตว่าเพื่อนหญิงของเขาชอบผมมาก แล้วเขาก็พยายามจะให้ผมทำอะไร ๆ กับเพื่อนหญิงของเขา (คงหมายถึงถ่ายรูปหรือให้กอดมั้ง) แล้วความรู้สึกนี้ผมก็....

เสี่ยวเอส: ก็คือบังคับให้คุณถ่ายรูปคู่กับแฟนเขาหรือว่า....

ซวี่: ก็มีเรื่องเยอะอ่ะ ที่พวกเขาอยากทำ

เสี่ยวเอส: ดังนั้นคุณไม่ชอบความรู้สึกที่โดนบังคับ
    ----------------------------------
    ซวี่: ก็ไม่ใช่หรอก แต่บรรยากาศแบบนั้น....แล้วพวกเขาก็มาเป็นกลุ่ม ผมรู้สึกว่าผม....จะ....

เสี่ยวเอส: กลัวว่าจะเกิดการชกต่อยแล้วสู้พวกเขาได้

ซวี่: ก็ไม่ได้คิดว่สู้ได้หรือไม่ได้หรอก แค่รู้สึกว่า....ความรู้สึกแบบนั้น.....ผม.....

ไช่คังหย่ง: อยากหลีกเลี่ยงปัญหามากกว่า ดีมาก ....แล้วคุณมีทำอาหารให้ตัวเองกินหรือไม่

ซวี่: มีสิ มี

เสี่ยวเอส: แล้วคุณเคยทำให้อีกฝ่ายกินรึเปล่า(หมายถึงเพื่อนผู้หญิง)

ซวี่: ก็เคยนะ

เสี่ยวเอส: แล้วเคยเล่นทำอาหารด้วยกันอยู่ในครัว แล้วสวีทกันกอดกัน หรือหอมต้นคอเธออะไรประมานนั้น แล้วก็......

ไช่คังหย่ง: แล้วก็เปลือยกายใส่แต่ผ้ากันเปื้อนใช่หรือไม่ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

เสี่ยวเอส: เคยเล่นป้อนอาหารกันหรือไม่

ซวี่: ก็มีนะ จริงๆแล้วความรู้สึกแบบนั้น มันก็....อย่างนั้นมากเลยนะ (เดาเอาเองค่ะว่าตี่ตี๊หมายถึงอะไร)หยอกเย้า

ไช่คังหย่ง: เอาล่ะ สวีซีตี้เรามาลองเดาดูว่าประวัติความรักของเขา มีคนที่เคยอยู่กินกับเขามั้ย

เสี่ยวเอส: ฉันคิดว่ามี (คนถูกกล่าวถึงก้มหน้าซะต่ำเชียว)

ไช่คังหย่ง: คิดว่ากี่ปี

เสี่ยวเอส: สองปี

ไช่คังหย่ง: ทำไมคุณคิดอย่างนั้น

เสี่ยวเอส: ฉันก็เดาจากสิ่งที่ฉันรู้มา (ตี่ตี๊ยิ้มเหงื่อตก) ฮ่าฮ่าฮ่า

ไช่คังหย่ง: กวานอิ่งจะเดาว่ายังไงกับประวัติความรักของเขา เคยอยู่กินกับใครมั้ย

กวานอิ่ง: คิดว่าน่าจะมีนะ

ไช่คังหย่ง: สองปีเหมือนกันรึเปล่า

กวานอิ่ง: กี่ปีเหรอ น่าจะสองปีคนนึง สี่ปีคนนึง และหนึ่งปีอีกคนนึง

เสี่ยวเอส: อยู่กินกันทั้งสามคนเลยฮ่าฮ่าฮ่า

ไช่คังหย่ง: นี่คุณกำลังพูดถึงประวัติชีวิตรักของตัวเองรึเปล่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

กวานอิ่ง: เปล่า ก็ให้ฉันเดา ฉันก็เดาอย่างนี้แหละ

ไช่คังหย่ง: คุณคิดว่าผู้ชายโดยปกติแล้วมีโอกาสอยู่กินกับผู้หญิงเสมอเหรอ

กวานอิ่ง: อื้ม

แก้ไขเมื่อ 08 ก.พ. 52 09:50:18

จากคุณ : พี่ R - [ 8 ก.พ. 52 09:37:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com