Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คำขอร้องถึง RS >> อยากดูคอนเสิร์ตใหญ่ Kamikaze ครับ =]]

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนเลยนะครับว่าเจ้าของกระทู้เป็นเด็กอายุ 17 ปี
    ถ้าเกิดผู้ใหญ่คนไหนไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรนะครับ
    แต่ถ้าใครเห็นด้วยกับผมก็ขอให้ช่วยโหวตกระทู้นี้ขึ้นกระทู้แนะนำหน่อยจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ -/|\-

เห็น RS กระหน่ำโปรโมทค่ายนี้มานานมาก !
    ก็รู้สึกชอบในสมาชิกหลายๆคนในค่ายนี้ เช่น ขนมจีน หวาย เฟย์ เคโอติก
    เลยฝันที่จะได้ดูคอนเสิร์ตใหญ่ Kamikaze มานานมากแล้วครับ*

ผมได้มีโอกาสไปดูงานหลายๆงานที่ Zheza จัดขึ้นมา
    ซึ่งหลายๆครั้งก็คิดว่า เด็กดันพวกนี้ก็น่ารัก เสียงดี เต้นเก่งเป็นส่วนใหญ่
    แม้บางคนเสียงไม่ค่อยดี แต่ก็มีความเป็นเอกลักษณ์ของตัวเอง :))

โดยส่วนตัวชอบขนมจีนมาก เป็นนักร้องที่เสียงดี ร้องเพลงเพราะ หน้าตาน่ารัก
    แถมตัวจริงก็นิสัยดี เป็นกันเองกับแฟนคลับมากๆ =]*

ผมอยากเห็นนักร้องในดวงใจผมได้ขึ้นคอนเสิร์ตใหญ่กับเค้าบ้าง
    โดยเฉพาะ Kamikaze ที่โปรโมทมาเป็นเวลานานแล้ว . ..
    ผมก็อยากจะเห็นเค้าได้ขึ้นไปโชว์บนเวทีฮอลล์ใหญ่ๆ บ้าง

และผมจะเป็นคนนึงที่ซื้อบัตรราคาแพงสุดแน่นอน !
    ถ้าเกิดพวกเค้าได้ขึ้นเล่นคอนเสิร์ตใหญ่ตามที่ผมฝันจริง

ถ้าใครไม่เห็นด้วยกับผม ก็แย้งมาก็ได้นะครับ แตถ้าใครเห็นด้วยก็ช่วยโหวตขึ้นกระทู้แนะนำหน่อยนะครับ เป็นพระคุณอย่างสูงครับ* =]

จากคุณ : กรุณางดใช้เสียง - [ 12 ก.พ. 52 09:26:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com