Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สวัสดีค่ะแฟนๆ หนูหอก เข้ามาแนะนำตัวค่ะ ^ ^

ปกติเล่นอยูบอร์ดป้าเหี่ยว Celine Dion ค่ะ เพิ่งมีโอกาสแวะเข้ามาห้องนี้เป็นครั้งแรก เลยถือโอกาสแนะนำตัวเสียเลย ^ ^

ติมตามงานหนูหอกมาตั้งแต่อัลบั้ม Baby one more time ค่ะ ลุคของเธอตอนนั้นมันใสๆ น่ารักดี เห็นครั้งแรกก็ชอบเลย และชอบมากๆ คืออัลบั้ม Oops! I did it again

จำได้ว่าช่วง Peak สุดๆ ของเธอ เดี๊ยนตบกับเพื่อนประจำ  เพราะเพื่อนมันเชียร์ Christina Aguilera กับ Pink ประมาณว่าตบกันด้วยคำพูด 555+

แม้หลังๆ มาไม่ค่อยได้ติดตามเรื่องราวของเธอแบบเกาะติดมากนัก (เพราะมัวแต่ไปทุ่มกับป้าเหี่ยว) แต่ก็ยังติดตามความเคลื่อนไหวของเธอจากข่าวเรื่อยๆ ^ ^

ช่วงที่ชีวิตเธอเป๋ๆ ไป รู้สึกใจหาย ได้แต่เอาใจช่วยให้เธอกลับมาเป็น Queen of pop เหมือนเดิม และวันนี้รู้สึกดีใจค่ะ ที่เธอลุกขึ้นมายืนและเข้มแข็งได้อีกครั้ง

สำหรับอัลบั้มล่าสุด เดี๊ยนชอบเพลง Womanizer มากค่ะ เป็นสัญญาณบ่งบอกได้เป็นอย่างดีว่า หนูหอกกลับมาแล้ววววว ^ ^

เอิ่ม...เขียนมาซะยืดยาว ไม่รู้ว่าระหว่างที่อ่านอยู่มีคนเผลอหลับไปบ้างไหมเอ่ย เหอๆ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ^ ^

จากคุณ : Iamdiva - [ 14 ก.พ. 52 02:18:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com