Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 17 Feb 09 - Love of Yue Ru VS. Zhai Tian - <<{แตกประเด็นจาก C7517531}

flower  ...ทักทายทุกๆคน เย็นวันอังคารสีชมพู ที่ 17 กุมภาพันธ์  เดือนแห่งความรัก...flower
    เทศกาลแห่งรัก ก้อผ่านพ้นไปแล้ว แต่ก้อขอให้ความรักของเราๆ ทุกคน อยู่กันยืนยาว ตลอดไปค่ะ
    สุดท้าย ท้ายสุด ก้อขอให้สุขภาพร่างกายของทุกคน แข็งแรง และหัวใจก้อเข้มแข็งกันด้วย

...ตอนนี้ ไจ๋ยังคงถ่ายละครอยู่ ที่ “เซี้ยงไฮ้” เหมือนเดิม แต่แว่วๆมาว่าใกล้จะเสร็จแล้ว
    สำหรับ“The Last Night of Madam Chin” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    ไจ๋รับบทของ Sheng Yue Ru (Andy) และ FBB รับบท Madam Chin
    โดยมีกำหนดกลับไทเป ราวๆ วันที่ 20 กุมภาพันธ์ หรืออาจจะก่อนหน้านั้นถ้าละครถ่ายเสร็จเร็ว
    เพราะละครเรื่องนี้ ต้องมีฉากที่ไทเปด้วยค่ะ ซึ่งตอนนี้ไจ๋ก้อทำงานอย่างมีความสุขและตั้งใจตลอดนะคะ
    มีรูปจากกองถ่าย และ clip ออกมาให้เห็นเป็นเรื่อยๆเลยนะคะ

ส่วนละครฟอร์มยักษ์ Black & White นอกจากที่มี Trailer ออกมาให้ชมกันตลอดนั้น
    ช่วงนี้ก้อใกล้ช่วงโปรโมทเต็มรูปแบบนะคะ เพื่อรอไจ๋กลับไปค่ะ
    ละครเต็มๆ ก้ออดใจรอ จะได้ชมแน่นอน “วันที่ 11 เมษายน 2009” ทางทีวีสาธารณะ ช่อง 13 ของไต้หวันค่ะ

..ทุกๆคน  ขอให้การทำงานของไจ๋ ที่ เซี้ยงไฮ้ ราบรื่นและลุล่วงไปได้ด้วยดีค่ะ
    สุขภาพใจคงไม่ต้องห่วง ยิ้มง่าย มีความสุขดี เพราะกองดูแลดีค่ะ
    แต่สุขภาพร่างกายขอให้แข็งแรง กินอิ่ม นอนหลับและต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่
    เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน” และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ

สาวๆ อย่าลืมติดตามชม ละคร “Sweet Relationship” หรือ “เมนูรัก เชฟมือใหม่”
    เรื่องราวใกล้จะลงเอยแล้วนะคะ  มาให้กำลังใจจือเถียนกับไป๋ฮุ่ย ว่ารักจะลงเอยอย่างไร
    ได้ใน คืนวันเสาร์ 5 ทุ่ม – เที่ยงคืนครึ่ง และอย่าลืมตอบคำถามชิงรางวัลของช่อง 3 กันด้วยนะคะ

สำหรับบ้านไจ๋ จะเป็นกำลังใจให้กัน และก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสาร และ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋บินไปถ่ายทำละครอยู่ที่ เซี้ยงไฮ้ กับละครเรื่องใหม่ “The Last Night of Madam Chin” กับ ฟ่าน ปิง ปิง...
    -  11 เมษายน 2009 ละคร “Black & White” จะออนแอร์ครั้งแรก ทางช่องทีวีสาธารณะของไต้หวัน ช่อง 13

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 17 ก.พ. 52 16:55:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com