Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Book Beatbox เปิดใจถึง 20 คนสุดท้าย

ก่อนอื่นก้อ

สวัสดีนะครับ พี่น้องชาวพันทิพ ทุกคน

ผม บุ้ค พีระกมล นะค้าบ

ก้อ ขอบคุนนะครับ สำหรับ กำลังใจดีๆ ที่มีมาให้เรื่อยๆ ขอบคุนจากใจ จิงๆคับ

สัญญาคับ ว่า ปีหน้า บุ้คจะกลับมาในลุกส์ใหม่ ในแบบที่ ทุกคน คาดไม่ถึงกันเลยทีเดียว เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.คิดว่าผมหน้าดำมะ วันที่ คัด 8 คนสุดท้าย

เพิ่งออกค่าย ร.ด. หนะ -*-

กระผมก้อ เป็น 1 ใน 20 คนสุดท้าย ที่อยากจะมา เล่า อะรัย หลายๆอย่าง ให้ พี่ๆน้องๆ ได้รับรู้กัน เกี่ยวกับ 20 คนสุดท้าย ของ The Star 5 นะคับ

จากการที่ ได้คลุกคลี อยู่ในบ้าน กับ อีก 19 ชีวิต ที่มีความฝันเดียวกัน

ทำให้ ได้รู้อะรัยหลายๆอย่าง

บางที คนที่คุนคิด อาจจะ ไม่ใช่แบบที่คุนคิด ก้อได้นะครับ (งงมะ -*-)

ผมขอไล่ไป ทีละคน ทีละวัน เลยนะครับ

จากคุณ : Boardman - [ 23 ก.พ. 52 18:59:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com