Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 23 Feb 09 - Yue Ru + Zhai Tian - <<{แตกประเด็นจาก C7536326}

พลุ  ...ทักทายบ้านไจ๋ เย็นวันจันทร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ ค่ะ...พลุ
    เวลาล่วงเลยมาเรื่อยๆแล้วนะคะ ละครพ่อครัวจือเถียนของพวกเราก้อลาจอไปแล้ว
    เหลือไว้กับรอยยิ้มและความสุขของตัวละครสองตัว และเนื้อเรื่องที่น่ารักนะคะ

...ตอนนี้ ไจ๋กลับไปไทเปแล้วค่ะ แต่ละคร“The Last Night of Madam Chin” ของไจ๋ และ ฟ่าน ปิง ปิง...
    ก้อยังคงมีการถ่ายทำต่อนะคะ ทั้งในส่วนของฉากของมาดามฉินที่ ไต้หวัน
    ส่วนของไจ๋นั้น โดยหลักๆเสร็จไปเยอะแล้ว แต่ก้อยังคงอาจจะมีบ้างบางฉากและไจ๋อาจจะต้องบินไปเซี้ยงไฮ้
    ซึ่งจะถ่ายทำเสร็จประมาณต้นเดือนมีนาคม ตอนนี้เราก้อได้เห็นรูป ข่าว และ Trailer ของละครเรื่องนี้
    ไปแล้วเหมือนกันนะคะ มีมาเรื่อยๆค่ะ

ส่วนละครฟอร์มยักษ์ Black & White นอกจากที่มี Trailer ช่วงนี้ก้อใกล้ช่วงโปรโมทเต็มรูปแบบ
    ซึ่งจะเริ่มอย่างเป็นจริง เป็นจังประมาณกลางเดือน มีนาคม  และละครเต็มๆ ก้ออดใจรอ จะได้ชมแน่นอน
    “วันที่ 11 เมษายน 2009” ทางทีวีสาธารณะ ช่อง 13 ของไต้หวันค่ะ

..ทุกๆคน  ขอให้การทำงานของไจ๋  สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง ยิ้มง่าย เหมือนที่เค้าเป็น กินอิ่ม นอนหลับและต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่
    เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน” และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ จะเป็นกำลังใจให้กัน และก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสาร และ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋มีกำหนดถ่ายทำละครเรื่องใหม่ “The Last Night of Madam Chin” กับ ฟ่าน ปิง ปิง...
    จนถึงต้นเดือนมีนาคม
    -  11 เมษายน 2009 ละคร “Black & White” จะออนแอร์ครั้งแรก ทางช่องทีวีสาธารณะของไต้หวัน ช่อง 13

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 23 ก.พ. 52 21:09:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com