Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Abuse The Youth] กระแสเงียบไปหรือเปล่าครับ ถ้าไม่มาในเฉลิมกรุงคงไม่รู้ข่าว

ผมไปเดิน B2S ฉลองเงินออกมา

เหลือบไปเห็น CD แผ่นนึง

Abuse The Youth - Under Skin

พอดีผมไม่ใช่แฟนของวงนี้ แต่เคยได้ยินว่าวงนี้มีของ ก็เลยถอยมา

ก็แค่สงสัยน่ะครับ ว่ามันเงียบไปไหม เท่าที่ลองหากระทู้ในเฉลิมกรุงดู ก็เจอแค่กระทู้เดียวเอง

-------------------------------------------
    พูดถึงเพลงบ้าง
    เท่าที่ผมนั่งฟังไป 2-3 รอบ ผมชอบครับครับ และคิดว่าอีกหลายๆคนก็น่าจะชอบ

ตอนนี้ผมติดใจ Electricity ,Way Out ที่สุดครับ

ฟังแล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ มาเล่าให้ฟังกันบ้างนะครับ ^^

ปล. ถึงคุณ alltime favourite ขอโทษที่กระทู้ที่แล้วผมหายไปเฉยๆ นะครับ ยังไงโอกาสหน้าผมจะขอความรู้ใหม่ละกันครับ (ในกระทู้ที่แล้วฟังหมดแล้ว เหอๆๆ)

จากคุณ : HappyPC - [ 27 ก.พ. 52 17:51:05 A:189.2.255.60 X:203.144.240.229 TicketID:192972 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com