Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จบแล้ว!!! Platinum Sales

ขออนุญาตเป็นตัวแทนทีมงาน ขอบคุณทุกๆ ท่านที่มางานเซลส์ในครั้งนี้ ถ้ามีอะไรขาดตกบกพร่องไป ก็ขอโทษด้วยนะครับ

เห็นคนมาซื้อกันเยอะก็อดดีใจไม่ได้ครับ ที่หลายๆ คนเข้ามาคอมเมนต์กันในพันธ์ทิพย์ ขอบอกเลยว่าพวกเราได้อ่านกันทั้งนั้น และก็รู้สึกขอบคุณมากๆ สำหรับคำชมต่างๆ โดยเฉพาะในเรื่องของการผลิตแพ็กเกจและการเลือกอัลบัมมาออก เราตั้งใจผลิตกันทุกชุดครับ มีคนเห็นคุณค่างานที่เราทำ ก็ดีใจครับ  

แต่ยุคสมัยเปลี่ยนไปครับ ตอนนี้คนซื้อซีดีกันน้อยลงมากๆ...

อันนี้ไม่ได้โทษใครนะครับ ทุกอย่างมันเปลี่ยนไปจริงๆ ยังคิดกันอยู่เลยว่า อีกหน่อยคงไม่มีใครซื้อซีดีกันแล้ว อารมณ์เดียวกับที่ตอนนี้ไม่มีใครซื้อเทปแล้วนั่นแหละ...

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ! ดีใจที่ช่วยให้คุณๆ ได้ฟังเพลงดีๆ กันครับ สำหรับคนที่มาซื้อ ขอให้ฟังเพลงกันอย่างมีความสุขครับ!

จากคุณ : Hubbaman - [ 6 มี.ค. 52 21:03:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com