Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*******THE STAR 5********** เป็นอย่างไรกันบ้าง มาวิจารณ์แต่ละคนเร็วๆ ค่ะใครได้ดูบ้าง??????????????????????

ดิฉันเชียร์ แกรน ค่ะ น้องเขาทำออกมาได้ดีมากๆ เต้นเก่งร้องเก่ง
    ที่สำคัญ ไม่เพี้ยน แรงไม่มีตก ไม่มีเสียงหอบให้เห็น เต้นลงทุกจังหวะเลยค่ะ
    แสดงให้เห็นว่าเขาซ้อมหนักมาก ขยันมากๆ สมัยนี้คนร้องเพลง เก่งมีมากทมไปแต่คนที่เต้นเก่งและร้องเพลงได้ไม่ค่อยมีค่ะ  น้ำตาล เหมือนจะดีเปิดตัวมา แต่ เพี้ยน สั่น เสียงตก คุมเสียงไม่อยู่ค่ะ แต่ให้คะแนนความมั้นใจ ค่ะ  
    ส่วนน้อง กิ่ง เห็นๆ หลายๆคนเชียร์ แต่ว่าขอวิจารณ์ตรงๆเลยค่ะ เพี้ยนเยอะมากมาย คอนโทลเสียงไม่อยู่ ลมหายใจไม่พอ เนื้อเสียงไม่เด่น ร้องเพลงนอนไม่หลับ แต่มันเหมือนดูต้นฉบับ ประมาณ90% ไม่มีความเป็นตัวกิ่งเลย พลังเสียงน้อยจนเทียบจะไม่มี เหมือนอยากจะโชว์แต่มันกลับทำออกมาได้ไม่ดีเลยท่อนที่ต้องทำให้ใหญ่ กลับเล็กเอาเพลงไม่อยู่เลยค่ะ เหมือนคนที่ร้องเพลงได้ทั่วไปเลยค่ะ ตามเวทีประวกวดต่างๆ ผิดหวังมากมายค่ะ ทั้งๆที่เชียร์อยู่เหมือนกัน ส่วนผู้ชายไม่ขอวิจารณ์นะค่ะ แต่ฟลุ๊คทำได้ดี เพราะเต้นและร้องไปพร้อมกันได้ ก็โอเค ส่วนคนอื่นๆก็ดีค่ะ

ผลคะแนน สิงโต นำโด่ง 555+ ฮาดี คุณม้า ชอบมากมาย
    แก้คำผิดและอัพเดต ผลคะแนนโหวตค่ะ

ผิดถูกอย่าว่ากันนะ จดไม่ทันจริงๆ
    1. 21.65% สิงโต

2. 20.75% ดิว

3. 15.64% แกรนด์

4. 14.29% ฟลุ๊ค

5. 9.23% น้ำตาล

6. 8.54% กิ่ง

7. 9.90% นัท +โส

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 52 00:20:08

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 52 00:13:55

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 52 00:07:45

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 52 00:07:26

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 52 00:05:52

แก้ไขเมื่อ 07 มี.ค. 52 23:56:11

จากคุณ : TOngD123 - [ 7 มี.ค. 52 23:53:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com