Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จากใจ นัททิว

สวัสดีครับ
    ตอนนี้นัทก็ออกจากบ้านเดอะมาสเตอร์มาแล้วหลังจากอยู่มา2สัปดาห์เต็ม
    พอออกมาก็ไปทำงานที่สยามกะพี่พัดเลยแล้วก็ทันทีที่กลับถึงบ้าน หลังจากอาบน้า กินข้าวเสร็จ นัทก็โผขึ้นเตียงนอนหลับทันทีตั้งแต่ห้าทุ่มกว่าแล้วครับ

ตื่นมาเช้า(ความจริงก็สายอยู่55+)นี้หลังจากหม่ำข้าวทำธุระเสร็จ ก็เปิดคอมนั่งอ่านกระทู้ต่างๆมาจนถึงตอนนี้เลย  มีกระทู้ดีๆให้อ่านเยอะมากๆๆๆๆๆๆเลยครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกๆกำลังใจที่ส่งมาให้นัทและทีมM3ทุกคน
    เป็นกำลังใจที่ทำให้เรามีแรงที่จะก้าวต่อไปทั้งใน และนอกรายการ

นัทดีใจมากครับที่มีคนชอบผลงานของพวกเราM3กันมากขนาดนี้
    การออกจากรายการครั้งนี้ ไม่เสียใจเลยครับ นัทและทุกคนเต็มที่มากๆ
    แฟนคลับทุกคนของM3ก็เต็มที่กันมากๆเช่นกัน

ขอบคุณทุกคนมากๆจาก "ใจ" จริงๆครับ
    นัทได้ประสบการณ์มากมายจากเวทีนี้  จากเพื่อนร่วมทีมที่นัทชื่นชม
    นัทได้เห็นการทำงานอย่างมืออาชีพในแต่ละด้านจากพี่ๆที่มีประสบการณ์และจากเพื่อนที่เก่งมากๆ
    ทั้งหมดทำให้นัทพัฒนาขึ้นอีกขั้น  เพื่อที่สักวันนัทจะสามารถเป็น มืออาชีพได้ในที่สุด

ขอบคุณที่ชอบโชว์และการทำงานของพวกเรานะครับ
    ขอบคุณที่คิดถึงและให้รางวัลแก่พวกเราM3ด้วยคำชมต่างๆที่นัทพบเจอ แม้พวกเราจะออกจากรายการไปแล้วก็ตาม

การได้ทำงานกับพี่พัดพี่พาสพี่อ๊อฟและพะแพง รวมถึงภารกิจของรายการ สอนนัทหลายๆอย่างเลยครับ
    เป็นสองสัปดาห์ที่นัททำงานอย่างมีความสุขมากมาก

ขอบคุณมากนะครับ
    จาก_______________________ใจ_________________________

นัททิว

จากคุณ : ~เจ้าชายเหวี่ยง~ - [ 9 มี.ค. 52 19:15:45 ]