Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถ้ามีผู้ชายในห้องนี้มาด่าคุณว่า ******หยุดพล่ามคอมเม้นเยี่ยงไพร่แบบนี้เถอะครับ ********คุณจะคิดอย่างไร

ต้องบอกว่าเสียใจมากค่ะ ที่อุตส่าห์ไปตอบกระทู้ เพราะหวังดีด้วยความไม่รู้จริงๆ แต่ไม่ทันไรก็ถูกตอกกลับมาว่า

***คห 1 ครับ ถ้าไม่มีคำตอบให้ก็ช่วยหยุดพล่ามคอมเม้นเยี่ยงไพร่แบบนี้เถอะครับ .... และขอบอกว่ามันเป็นเพลงเดียวกัน อยากหัวเราะแกให้ฟันหัก
    เป็นม้ารึเปล่าเนี่ย หน้าแตกแล้วไง อายชาวบ้านเค้าบ้างป่ะ?
    ผมยินดีรับฟังคำตอบของคนที่ตอบอย่างมีเหตุผลเท่านั้นนะครับ มีใครพอจะทราบบ้างไหมครับ ว่าตกลงเพลงนี้มีที่มาอย่างไร?
    แมกกาซีน - [ 11 มี.ค. 52 22:38:43 A:58.8.9.7 X: TicketID:190146 ]***

<<แล้วพอมีคนมาต่อว่าเขาผลก็ออกมาอีกแบบนี้>>

***คห 1
    "มันคนละเพลงหรึป่าว ฟังดีๆ แกรมมี่ ไม่เคยกินของเก่า Rs นะค่ะ "

เผอิญผมก็ยังไม่ได้ว่าอะไร GMM เลย มีบางคนร้อนตัวไปเอง แถมพูดจาแนวสบประมาท RS อีกด้วย

นอกจากนี้เพลงที่ผมถามก็เนื้อเพลงเดียวกัน ไม่ได้มั่วสักหน่อย
    ในเว็บเค้าก็บอกเองว่า credits: GMM Grammy ถ้าจะโทษก็โทษเวบไซด์ที่เอามาลงสิครับ

ไม่ทราบว่าหน้าแหกตรงไหนเหรอครับ?

ปล. ถ้าไม่ได้เข้ามาให้คำตอบ ก็อย่าพูดจาว่าคนโน้นคนนี้ดีกว่า ผมถามของผมดี ๆ >>>> แล้วดิฉันตอบไม่ดีตรงใหน จุดประสงค์ไม่ได้มีนัยแฝงอ่ะไร ***

>>>สักพักก็เงียบหายไป หลังจากมีแฟนคลับชิน มาตอบว่า<<<

***ขอโทดค่ะ

ชินไม่ได้ร้องเพลงนี่
    เราเป็นแฟนคลับชินมา3ปีแล้ว
    ฟังเสียงชินออกนะ
    เสียงแบบนี้
    แหลมไปนะ
    ไม่ไช่เสียงชินแน่นอน ***

Update Comment
    แค่นี้ดูก็รู้ว่าใครมารยาททราม จริงๆคุณไม่น่าจะเป็นสมาชิกห้องนี้ (ใครกันแน่ค่ะที่ไม่ควรมาเป็นสมาชิกห้องนี้)และอยู่มานานนะครับ... คุณจะว่าผมยังไงก็เชิญนะ ที่คิดว่าจะให้ผมโกรธ หรือยั่วยุอะไรผมต่าง ๆ นานา ... ถือซะว่าผมพูดโดนจุดไง คนบางคนมันเลยเจ็บ ต้องตามเข้ามาด่ากันอยู่ตลอด(ว่าดิฉันว่าคอมเม้นเยี่ยงไพร่ คำพูดนี้มันไม่โดนจุดอะไรหรอกค่ะ แต่ผู้หญิงเจอผู้ชายด่าแบบนี้ คงจะทนใหวอยู่หรอกมั้ง) ถ้าเจ็บก็กลับไปเลียแผลตัวเองซะนะครับ (ดิฉันไม่ได้เป็นหมานะค่ะ)ผมไม่รู้หรอกคุณจะเป็นเพศไหน ถึงจะเป็น ญ หากนิสัยแบบนี้... ถ้าหน้าตาดีถือว่ายังพอมีบุญนะครับ แต่เผอิญถ้าหน้าตาแย่ด้วยละก็ .... ระวังจะหาส่วนที่ดีในร่างกายไม่ได้นะ (ดิฉันว่าเป็นคุณมากกว่านะค่ะ )

จากคุณ : จขกท - [ 13 มี.ค. 52 00:10:33 A:58.8.2.119 X: TicketID:190146 ]

ไม่คิดเลยว่าจะ เป็น ผู้ ชาย ที่ หยาบคายจริงๆ เพื่อนๆ คิดว่าเราควรทำอย่างไรดีค่ะ ศักดิธ์ศรีผู้หญิง ดิฉันไม่ยอมแน่ๆ ให้ผู้ชายมาด่าแบบนี้ หรือเขาไม่ใช่ผู้ชายดิฉันก็ไม่ทราบ

ต่ออีกComment

แล้วผมก็จะไม่ตอบอีก เพราะรู้ดีจุดประสงค์ที่ตั้งกระทู้นี้ เพื่ออะไร? เนื้อหาในกระทู้ไม่ได้ใส่ร้ายเหยียดหยามใคร(คุณว่าดิฉันเป็นหมา และยังว่าพูดเยี่ยงไพร่ แบบนี้ไม่ได้เหียดหยามอีกหรอค่ะ) ไม่ได้ต้องการทะเลาะกับใครทั้งนั้น..(จริงหรอ แล้วยังไม่หยุดราวีดิฉันนี้หมายความว่ายังไรต้องการอะไร)

เชิญด่าให้พอใจนะครับ ถ้าคิดว่าคุณไม่กลืนน้ำลายตัวเอง(ใครกลืนน้ำลายตัวเองค่ะ คุณหรึป่าวลองอ่านคำพูดของตัวเองดีๆสิ มันบอกถึงรากเง่าของคุณเลยนะค่ะ )... ขอบคุณ (อย่าเลยค่ะเก็บคำขอบคุณของคนทรามอย่างคุณใว้ดีกว่า ดิฉันคงรับใว้ไม่ได้จริงๆ )

จากคุณ : แมกกาซีน - [ 13 มี.ค. 52 00:13:15 A:58.8.2.119 X: TicketID:190146 ]

แล้วเขาก็เงียบหายไปพร้อมกับตั้งกระทู้ใหม่
    เหมือนกับไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    แล้วมาด่าผู้หญิงว่า คอมเม้นเยี่ยงไพร่นี้ สมควรแล้วหรอค่ะ ดิฉันอยู่ห้องนี้มานาน มากๆ รีวิว อัลบั้มตั้งเยอะไป แต่เจอแบบนี้ ถึงกับอึ้งค่ะ

อัพเดท ลิ้งค์ค่ะ+แก้ไขข้อความ
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C7616938/C7616938.html

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 52 01:33:05

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 52 00:24:54

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 52 00:18:55

จากคุณ : TOngD123 - [ 13 มี.ค. 52 00:14:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com