Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 16 Mar 09 – Zai Zai in B&W - <<{แตกประเด็นจาก C7603947}

พลุ  ...สวัสดีสาวๆบ้านไจ๋ เช้าวันจันทร์ที่ 16 มีนาคม ค่ะ...พลุ

....ตอนนี้ไจ๋กลับมาไทเปเรียบร้อยแล้ว และกำลังเริ่มเดินเครื่องโปรโมทละครฟอร์มยักษ์ Black & White ค่ะ
    ตอนนี้ก้อเริ่มออกให้สื่อสัมภาษณ์ และเดินทางทัวร์ Campus ตามมหาวิทยาลัยในไต้หวันนะคะ
    ซึ่งเป็นการช่วงโปรโมทแบบเต็มรูปแบบค่ะ ส่วนละครเต็มๆ ก้ออดใจรอ จะได้ชมแน่นอน
    “วันที่ 11 เมษายน 2009” ทางทีวีสาธารณะ PTS ช่อง 13 ของไต้หวันค่ะ

และในสิ้นเดือนนี้ ไจ๋จะมีงานใหญ่ 2 งาน คือ
    “งาน V.I.C Fans Meeting @ Taipei” และ งาน “B&W Premier Promote”
    ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 28 และ 29 มีนาคมนี้ นะคะ สำหรับรายละเอียดตามอ่านได้ที่บ้านไจ๋ค่า..

..ทุกๆคน  ขอให้การทำงานของไจ๋ ในทุกๆวัน  สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง ยิ้มง่าย เหมือนที่เค้าเป็น กินอิ่ม นอนหลับและต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่
    เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน” และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ จะเป็นกำลังใจให้กัน และก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสาร และ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋มีกำหนดถ่ายทำละครเรื่องใหม่ “The Last Night of Madam Chin” กับ ฟ่าน ปิง ปิง...
    จนถึงต้นกลางเดือน
    -  15 – 25 มีนาคม ไจ๋มีตารางการเดินสายโปรโมทละคร B&W ตามมหาวิทยาลัยชื่อดังรอบๆไต้หวัน
    (ไจ๋อาจจะไม่ได้ไปทุกมหาลัยค่ะ )
    -  28 มีนาคม ไจ๋มีงาน V.I.C Fans Meeting @ Taipei ค่ะ
    -  29  มีนาคม ไจ๋จะมีงาน B&W Premier Promote ที่ไทเปค่ะ
    -  11 เมษายน 2009 ละคร “Black & White” จะออนแอร์ครั้งแรก ทางช่องทีวีสาธารณะของไต้หวัน ช่อง 13

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 16 มี.ค. 52 04:13:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com