Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>Zai Zai's Lover Home 22 Mar 09..B&W Campus Tour : Zai.. <<{แตกประเด็นจาก C7630254}

พลุ  ...สวัสดีเช้าวันจันทร์ที่ 23 มีนาคม ค่ะ ทุกๆคน...พลุ

ช่วงเวลาอาทิตย์นี้ แล้วนะคะ ที่ไจ๋เริ่มเดินหน้าโปรโมทละคร Black & White
    ตามมหาวิทยาลัยในไต้หวัน Black & White ตั้งแต่ 24 – 26 มีนาคม ค่ะ
    และก้อเริ่มออกให้สื่อสัมภาษณ์ด้วย ซึ่งเป็นการช่วงโปรโมทแบบเต็มรูปแบบค่ะ
    ส่วนละครเต็มๆ แน่นอนแล้ว  “วันที่ 11 เมษายน 2009” ทางทีวีสาธารณะ PTS ช่อง 13 ของไต้หวันค่ะ

และในวันที่ 28 – 29 มีนาคมนี้ ไจ๋จะมีงานใหญ่ 2 งาน ที่จะจัดขึ้น คือ
    “งาน V.I.C Fans Meeting @ Taipei” และ งาน “B&W Premier Promote”

..ในทุกๆวัน ทุกๆเวลา ก้อขอให้การทำงานของไจ๋  สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง กินอิ่ม นอนหลับและต่อสู้กับงานใหม่อย่างเต็มที่
    เราจะ "เป็นกำลังใจให้กัน” และจะ “สู้ๆ ไปพร้อมๆกันค่ะ

สำหรับบ้านไจ๋ จะเป็นกำลังใจให้กัน และก้อจะอยู่ต่อไป เพื่อเป็นแหล่งข่าวสาร และ Support ไจ๋ไปด้วยกันค่ะ...

พลุ *** เราจะ Update สรุปกันสักนิดเกี่ยวกับงานต่างๆของไจ๋กันค่ะ...***พลุ

-  ไจ๋มีกำหนดถ่ายทำละครเรื่องใหม่ “The Last Night of Madam Chin” กับ ฟ่าน ปิง ปิง...
    จนถึงต้นกลางเดือน
    -  24  - 26 มีนาคม ไจ๋มีตารางการทัวร์โปรโมทละคร B&W ตามมหาวิทยาลัยชื่อดังรอบๆไต้หวัน
    -  28 มีนาคม ไจ๋มีงาน V.I.C Fans Meeting @ Taipei ค่ะ
    -  29  มีนาคม ไจ๋จะมีงาน B&W Premier Promote ที่ไทเปค่ะ
    -  11 เมษายน ละคร “Black & White” จะออนแอร์ครั้งแรก ทางช่องทีวีสาธารณะของไต้หวัน ช่อง 13

ติดตามอ่านข่าวคราว ความเป็นไปของไจ๋ และเรื่องต่างๆ..ที่นี่นะคะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic - [ 23 มี.ค. 52 00:05:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com