Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

### ===> เล่นเกมกับผมนะครับ (4) <====###

ชวนชาวคลาสสิก มาเล่นเกมส์ทายใจกันดีกว่า ว่า
    "แผ่นซีดีที่ผมเลือกไว้ในใจ คืองานใด?"

วิธีตอบ บอกชื่อ Composer: งานไหน? / ผู้เล่น (Conductor หรือ Performer ใดๆ) ชื่ออะไร?/ วงอะไร? (ถ้าคิดว่ามี)/ สังกัดอะไร? และ
    ซีรีย์อะไรของสังกัด?

โปรดให้รายละเอียดที่ชัดเจน แจ่มชัด ด้วยนะครับ

โดยท่านๆ สามารถตั้งคำถามเพื่อหาข้อมูลได้ แต่ผมจะตอบแค่ว่า
    ใช่ กับ ไม่ใช่ เท่านั้น

กติกาในการตั้งคำถาม มีอยู่ว่า 1 คคห สามารถถามได้แค่ 1 คำถาม
    และ ห้ามถามติดกันเกิน 2 ครั้ง

แต่หากท่านใดตัดสินใจตอบ ต้องบอกว่า " ขอตอบว่า.................... "
    แทนการถามว่าใช่ หรือ ไม่ใช่

แต่หากตอบผิด ยังสามารถตอบได้อีก แต่จะถูกแบน 3 คำถาม

สำหรับรางวัลของผู้ที่ตอบถูกคือ

"แผ่นซีดีงานนั้นๆ (ซึ่งผมเคยหวงแหนมาก)"
    เป็นแผ่นใหม่เอี่ยม เคยแกะฟังครั้งเดียว

ขอเชิญทุกท่าน เริ่มตั้งคำถามหรือตอบได้เลยครับ

^___________^

ปล. 1 ผมขออนุญาตแบบทื่อๆ ที่ใช้สำนวนการเขียนและกติกาเหมือนคุณ
    วิตามินซีอีกครั้งหนึ่งอีกแล้ว (ขอบคุณครับ)

Enjoyyyyyyyyyyyyyyyyy!!!!!!!!!!!

จากคุณ : St@rGazer - [ 23 มี.ค. 52 17:33:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com