Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครเป็นเซียนเพลงสากลยุค 60' ช่วยกรุณาบอกชื่อเพลงนี้หน่อยเถอะครับ

ผมตามหาเพลงนี้มานาน เป็นเพลงบรรเลงยุค 60' สไตล์คล้าย ๆ วง THE SHADOWS  จะหาซื้อแต่ไม่ทราบชื่อเพลง ชื่อศิลปิน จำได้แต่ว่าช่อง 7 สีจะเอามาเปิดคั่นก่อนรายการสุดท้ายในแต่ละคืน เมือประมาณ 30 กว่าปีก่อน  โชคดีไปเจอใน youtube เซียน 60' ท่านใดทราบกรุณาบอกชื่อเพลง ชื่อศิลปินให้ทราบหน่อยครับ ขอบคุณอย่างสูงสุด..

http://www.youtube.com/watch?v=tBq7icqGxB4
    เพลงที่ผมต้องการ อยู่ระหว่างนาทีที่ 7.15 - 7.45 น่ะครับ แพลมออกมาหน่อยเดียว อยากได้จริง ๆ เพลงๆนี้  ขอบคุณทุก ๆท่านล่วงหน้าครับผม

แก้ไขเมื่อ 24 มี.ค. 52 15:50:14

จากคุณ : มิตรภาพไม่รู้จบ - [ 24 มี.ค. 52 15:33:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com