Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[[TS5]] หมู่บ้านหมวยแลนด์ แกรนโก๊ะ เฟส ๑๔ . . มีรักอยู่ ก็ต้องดูแล ! มีเงิน* ก็ต้องโหวต !{แตกประเด็นจาก C7658853}

เพลง เงินน่ะมีไหม
    นักร้อง พุ่มพวง ดวงจันทร์

เรารักกัน ชอบกันด้วยใจ
    ของอะไร ก็ไม่ต้องเอา มาฝาก
    ฉันรักตัว ไม่ได้รักของฝาก
    หิ้วให้ลำบาก มาฝาก ทำไม
    แต่ตอนนี้ ฉันเดือดร้อน
    หาเงิน ผ่อนแขก ไม่ไหว
    ฉันเดือดร้อน อีกตั้งนาน
    ค่าเช่าบ้าน ก็ยังติดไว้
    ฉันรักเธอ ไม่ได้หวังกอบโกย
    โอ่ย โอย โอย โอ๊ย แต่เงินน่ะมีไหม
    เงิน น่ะมีไหม
    ฉันรักตัว ชอบตัว แน่แท้
    ถึงจะแก่ ฉันก็ไม่แคร์ใครดอก
    ฉันรักจริง ไม่ได้หวังปอกลอก
    ถ้อยคำที่บอก เชื่อได้ เชื่อได้
    แต่เย็นนี้ สิค่าแชร์ ไม่มีส่งแน่ เชื่อไหม
    ไม่อยากไป รบกวน
    มันจะชวน ให้ขุ่นข้องใจ
    อย่าเข้าใจว่าฉันเป็นกระสือ
    หื่อ ฮือ ฮือ ฮื้อ แต่เงินมีไหม
    เงินน่ะมีไหม
    อย่าเข้าใจว่าฉันเป็นกระสือ
    หื่อ ฮือ ฮือ ฮื้อ แต่เงิน น่ะมีไหม
    เงิน น่ะมีไหม ?

^^

มีมีมี

๕๕๕*

จากคุณ : ลอมอเจ้าข้า ^^ - [ 24 มี.ค. 52 20:14:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com